BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình cũng đang tính nộp vị trí Kế toán ở Bình Dương nè bạn, hic. Mà sao tìm hoài không thấy cái đề thi kế toán BIDV ở đâu cả, toàn là đề Tín dụng k à. Bạn thi vị trí gì?

Mình nộp tín dụng, chắc ở đây COCC cũng đầy đường nên phải cố gắng hơn 100% khả năng thì may ra..., bạn cứ lục trong UB chắc cũng có đề kế toán mà.

Có chắc không bạn vì mình cũng chưa có giấy khám sức khỏe.Hic

Ông bạn đăng kí tỉnh nào vậy?

Mình nói rồi đó bạn nên đọc kĩ yêu cầu về giấy tờ của đợt này, nên tỉnh táo và sáng suốt để nộp cho đầy đủ, tránh nộp dư. Mình nghĩ là sau này khi được nhận vào làm họ sẽ yêu cầu bổ sung giấy khám sức khỏe, bản chính các bằng cấp để đối chiếu v.v Mình nghĩ đây cũng là điểm hay chứ NH nào cũng yêu cầu giấy khám sức khỏe khi nộp hồ sơ chỉ tổ gây lãng phí về nhiều mặt mà tính chính xác thì không cao [-X

Mình ở đăng ký ở SG ;;)

Mai phải bon chen đi cho sớm mới được, Ôi sao số lượng hso ít thế :((

Các anh/chị ơi trong phần nguyện vọng, nếu mình đăng kí nguyện vọng 1 ở SG/HN thì nguyện vọng 2 mình phải đăng kí "ngoài địa bàn" tức là ngoài khu vực SG/HN hay sao ạ? :( Em không hiểu chỗ này lắm..:((

Ko biết có nhờ nộp hộ đc ko cả nhà nhỉ?mai phải đưa con em đi thi ĐH rồi về thì sợ mụn mất

Mình nói rồi đó bạn nên đọc kĩ yêu cầu về giấy tờ của đợt này, nên tỉnh táo và sáng suốt để nộp cho đầy đủ, tránh nộp dư. Mình nghĩ là sau này khi được nhận vào làm họ sẽ yêu cầu bổ sung giấy khám sức khỏe, bản chính các bằng cấp để đối chiếu v.v Mình nghĩ đây cũng là điểm hay chứ NH nào cũng yêu cầu giấy khám sức khỏe khi nộp hồ sơ chỉ tổ gây lãng phí về nhiều mặt mà tính chính xác thì không cao [-X
Mình ở đăng ký ở SG ;;)
Năm ngoái mình cũng nộp hồ sơ BIDV, trong thông báo ko yêu cầu nộp giấy khám sức khỏe, thông báo cũng y như năm nay, đến nơi thu hồ sơ người ta bảo phải có, may mà mình mang theo, nếu không lại phải đi đến 30km về nhà lấy GKSK đấy. Mình nghĩ nếu các bạn có GKSK thì cứ mang theo, người ta bảo nộp thì mình bổ sung luôn mất gì đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,454
Thành viên mới nhất
abebaybayicx
Back
Bên trên