BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

ACE nào biết cái phần Nguyện vong 1, nguyện vọng 2 điền như thế nào ko nhi? E định nộp vào chi nhánh ở tỉnh thì ghi vào nguyện vọng 2 ah? Nếu mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì có được tích vào ô "Bản sao bằng tốt nghiệp đại học" ko nhi? Mong ACE giải đáp!!! Thks nhìu!

ace nào biết cái phần nguyện vong 1, nguyện vọng 2 điền như thế nào ko nhi? E định nộp vào chi nhánh ở tỉnh thì ghi vào nguyện vọng 2 ah? Nếu mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì có được tích vào ô "bản sao bằng tốt nghiệp đại học" ko nhi? Mong ace giải đáp!!! Thks nhìu!

bạn đọc lỹ cái phần cuối ý. Nếu nộp vào chi nhánh tỉnh thì đấy là nv 1 thôi.
Còn giấy cn tn chắc cũng tương đương vs bản sao bằng tốt nghiệp :d t cũng tích bừa >:)

Các bạn ơi cho mình hỏi phần mã số nhóm thi mình có phải điền ko? nếu có thì phải điền như nào vậy?

Các bạn ơi cho mình hỏi phần mã số nhóm thi mình có phải điền ko? nếu có thì phải điền như nào vậy?

Mà số nhóm có hướng dẫn ở dưới đấy bạn cụ thể nè: Tài chính tín dụng mã TD, Kế toán mã KT. Mà cái này bắt buộc phải in ra điền tay hả các bạn?

chịu hết nỗi với bạn đấy!
Người ta đưa tin còn chưa cảm ơn được 1 tiếng, bạn thấy cả 1 cái tin dài ngoằng thế ko??? hừm, tốt nhất là tải cái bảng chi tiết về xem nhé bạn nhé:p đừng vội chỉ trích người khác như thế :p
sao ông chủ topic đưa tin kiểu j thế? đưa tin không đầy đủ gì cả. địa điểm tuyển dụng còn thiếu "Nghệ An - Số 216 đường Lê Duẩn, thành phố Vinh, Nghệ An, số lượng tín dụng 2 kế toán 2" kìa. ông là thí sinh định thi ở Nghệ An hay có người nhà chuẩn bị thi vào đó?

Các bạn ơi cho mình hỏi, là nếu mình muốn nộp hồ sơ ở tỉnh khác thì gửi bằng chuyển fax có được không hả các bạn hay là mình phải đến nộp trực tiếp. Mong nhận được sự hồi âm từ các bạn. Thanks nhé!

Các bạn ơi cho mình hỏi, là nếu mình muốn nộp hồ sơ ở tỉnh khác thì gửi bằng chuyển fax có được không hả các bạn hay là mình phải đến nộp trực tiếp. Mong nhận được sự hồi âm từ các bạn. Thanks nhé!

nộp 1 chỗ duy nhất thôi bạn nhé và nộp trực tiếp

2 phong bi co dan tem la sao the cac bac? tuc la phong bi "chi phi" cho cap tren sao??? sao ma lo lieu the nhi?

Câu hỏi hay nhất trong tuần =))

sao ông chủ topic đưa tin kiểu j thế? đưa tin không đầy đủ gì cả. địa điểm tuyển dụng còn thiếu "Nghệ An - Số 216 đường Lê Duẩn, thành phố Vinh, Nghệ An, số lượng tín dụng 2 kế toán 2" kìa. ông là thí sinh định thi ở Nghệ An hay có người nhà chuẩn bị thi vào đó?

Comment chỉ trích hay nhất trong tuần :))

Mọi người ơi...có cần phải trực tiếp đến nộp hồ sơ không nhỉ? hic

Câu hỏi được hỏi nhiều nhất trong tuần, trả lời bạn luôn là nộp trực tiếp nhá, trừ khi bạn có người nhà, người thân làm ở BIDV.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên