BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

cả nhà ơi cho mình hỏi chút:+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Đại học; bảng điểm các năm học ở trường.
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).
+ Bản sao Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.===>>>> có cần phải công chứng ko?

cả nhà ơi cho mình hỏi chút:+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Đại học; bảng điểm các năm học ở trường.
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).
+ Bản sao Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.===>>>> có cần phải công chứng ko?

Đọc kỹ lại mục V của toppic đi bạn ơi

các bạn ơi có ai có mẫu đơn xin việc hoàn chỉnh k? T tham khảo trên gg nhìu r, nhưng vẫn có 1 số vướng mắc quá. Ai có cho mọi ng tham khảo đi :x

Đúng đấy là mới thấy có BIDV mới yêu cầu. Nhưng tớ nghe một số anh chị nói có chứng nhận thành tích nào thì cứ cho hết vào hồ sơ cho đẹp mà.

em cũng HVTC, K46/02.02 nè chị, nếu phải nộp bảng điểm thì vẫn ghi chuyên ngành Thuế mà chị :( thế mới buồn chứ

Lúc chị bên bidv có điện thoại cho mình, mình có hỏi chị ấy là nam với nữ lấy như thế nào? Chị ấy bảo là kế toán 2 người thì lấy 1 nam, 1 nữ. Còn tín dụng 3 người thì 2 nam, 1 nữ.
Những chi nhánh khác lấy nhiều hơn thì không biết tỷ lệ lấy nam, nữ thế nào?
Nên các bạn nên xem chỉ tiêu tuyển dụng ở các chi nhánh mà nộp vào nhé!

Lúc chị bên bidv có điện thoại cho mình, mình có hỏi chị ấy là nam với nữ lấy như thế nào? Chị ấy bảo là kế toán 2 người thì lấy 1 nam, 1 nữ. Còn tín dụng 3 người thì 2 nam, 1 nữ.
Những chi nhánh khác lấy nhiều hơn thì không biết tỷ lệ lấy nam, nữ thế nào?
Nên các bạn nên xem chỉ tiêu tuyển dụng ở các chi nhánh mà nộp vào nhé!
bạn có quen biết ah? BIDV ko để lại SĐT để có gì thắc mắc về vấn đề hồ sơ còn hỏi nhỉ :(, chỗ mình có 2 TD thui ko biết có tuyển nữ ko đây? :((

2 phong bi co dan tem la sao the cac bac? tuc la phong bi "chi phi" cho cap tren sao??? sao ma lo lieu the nhi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên