BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Đã bạn nào điền '' phiếu đăng ký'' chưa vậy?
''Sau khi nghiên cứu nội dung thông báo tuyển lao động, Tôi thấy bản thân có đủ điều kiện và tiêu chuẩn để đăng ký dự tuyển vào vị trí nghiệp vụ:
. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .. . . . . Mã số Nhóm thi (4): ''
.....> mình điền j vào chỗ ... và ô vuông sau mã nhóm thi vậy các bạn???

''Sau khi nghiên cứu nội dung thông báo tuyển lao động, Tôi thấy bản thân có đủ điều kiện và tiêu chuẩn để đăng ký dự tuyển vào vị trí nghiệp vụ:
. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .. . . . . Mã số Nhóm thi (4): ''

hj ko đến nỗi vậy đâu bạn, đúng là đông thiệt nhưng năm ngoái mọi người vẫn đi và nộp được bình thường trong ngày đầu
với tiêu chuẩn cao thì bidv cũng loại được cả mớ + có giới hạn hồ sơ, ai ko đầy đủ giấy tờ thi ko hy vọng nôp đc đâu. trừ khi thiếu ít + xinh may ra a thu hồ sơ chiếu cố ^^
Hix, zậy trường công lập mà k fải mấy trường top 1 thì có nhận k b? Mình ở HCM :(

bạn đọc kỹ số 4 ở cuối trang:
- nếu vị trí Kế toán bạn điền KT
nếu tín dụng thì điền TD

ối trời ơi..sao bà con sôi sục thế này...mắc phải 3 ngày đi coi thi ĐH, ngày 6 mwois vác xác về quê, chắc về ngủ lun quá...hix...
P/s > chi nhánh Phú Tài ai đem lều chõng ra ngóng báo danh coi để mình còn đường mà rút lui...=))

Mình là sinh viên chuyên ngành Tiếng Anh thương mại, hệ chính qui của Kinh tế quốc dân, theo đúng yêu cầu thì chắc trượt từ vòng hồ sơ vì k đúng chuyên ngành. Nhưng mình có thực tập ở chi nhánh của BIDV trong 4 tháng đầu năm nay :-? liệu nộp hồ sơ có đc k nhỉ :< . Mà mình đọc được thông tin nội bộ của BIDV thì có đòi điểm phẩy tổng kết hết đấy, ở Hà Nội nữ 7,5 trở lên, nam là 6,5 trở lên. Ở các tỉnh khác thì là 7,0 và 6,0 :-?

nộp hồ sơ là nộp trực tiếp cho bộ phận nhân sự hay giao dịch viên nhận vậy các đồng chí?

m ở Quảng Ninh, tuyển 9 nv tín dụng, cb nộp thôi, có bạn nào ở Quảng Ninh thì làm quen nhé! nick yahoo của m như tên đăng nhập ý ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên