BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
ko phải cùng chi nhánh thì ngồi cùng 1 phòng thi đâu. người ta xếp lộn xộn mà, như năm ngoái trong phòng mình thi thấy có nhiều chi nhánh lắm.

hiz.. mình đăng ký Tín dụng ở CN Đồng Nai hok bik có tên mà thi hok nữa? Sao dạo này toàn tuyển Nam vào vtr này thế hok bik..><

hiz.. mình đăng ký Tín dụng ở CN Đồng Nai hok bik có tên mà thi hok nữa? Sao dạo này toàn tuyển Nam vào vtr này thế hok bik..><
đúng rùi mà bạn, thật ra thì nam quyết đoán hơn mình mà, có những chuyện mình k có dám làm, nhưng mà các bạn nam có độ liều cơ bản, họ quyết đoán hơn nên được ưu tiên hơn,
Vs lại khi thẩm đinh xa, mình có đi được đâu, nam chạy xe lên về 100k là bình thường, rùi sau này chồng con, mình bận đủ thứ, nhưng nam vẫn ok
Nên thường ưu tiên nam hơn đó bạn :( :( mình cũng bùn lắm chứ, nhưng đó là sự thật mà :( :(

bạn nào ở Hà Nội nhận được lịch thi hay sơ tuyển chưa ạ ? lên đây thông báo cho mọi người biết với ạ !!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên