BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mấy bận nộp hồ sơ có bị làm khó nhiều ko?
mình thì bị ỳ xèo đủ thứ, trong yc thì ko có giấy khám sức khỏe mà đến lúc mình đi nộp nhân sự cũng hỏi tới, may mà mình đề phòng nên mang theo phòng hờ nên cũng nộp đủ.......giờ đợi kq có dc thi hay ko mà cổ dài tới nách rùi!

Bạn nộp hôm mùng 4 đúng không? hôm mùng 3 là tớ tới nộp rồi, tớ đang là cộng tác viên của BIDV Thái Nguyên. Duy nhất có 1 CTV, tớ. Hicc.

Tớ vô cùng bức xúc nên đã gọi điện thẳng xuống hội sở chính, ban nhân sự.... xxx sau 1 hồi thì nhận được kết luận là bằng kế toán của Đại học thái Nguyên có được nhận.

Thế là lại gọi điện tới BIDV Thái Nguyên. 1 lúc sau nhận được điện thoại, alo, em á, xxx giám đốc nói không nhận trường hợp như của em nhé, bằng đại học thái nguyên, loại...
:( đang là CTV mà cũng k được nhận á? T tưởng như thế ưu tiên hơn chứ nhỉ :( Nếu chi nhánh ko nhận thì m cũng đành chịu thôi. Hic. Vì luật là chi nhánh ok, gửi lên hội sở ok sau đó là gọi đi thi. B nộp vào NH khác vậy.

mấy bận nộp hồ sơ có bị làm khó nhiều ko?
mình thì bị ỳ xèo đủ thứ, trong yc thì ko có giấy khám sức khỏe mà đến lúc mình đi nộp nhân sự cũng hỏi tới, may mà mình đề phòng nên mang theo phòng hờ nên cũng nộp đủ.......giờ đợi kq có dc thi hay ko mà cổ dài tới nách rùi!

Đợi chờ.. Mọi người cũng đang chờ cùng bạn cơ mà :D

:( đang là CTV mà cũng k được nhận á? T tưởng như thế ưu tiên hơn chứ nhỉ :( Nếu chi nhánh ko nhận thì m cũng đành chịu thôi. Hic. Vì luật là chi nhánh ok, gửi lên hội sở ok sau đó là gọi đi thi. B nộp vào NH khác vậy.
CTV thì làm sa0 = C0CC,mình có ng nhà làm bidv thái nguyên thấy bảo đợt này toàn C0CC nộp hs thôi..

nghe bạn nói mà buồn quá, t cũng nộp BIDV thái nguyên,haizz, làm sao qua nổi mấy hs của diện COCC đc :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên