BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

nếu thứ hạng mình cao cao mà vẫn rớt thì còn ghi vào mục "thành tích" trong CV ứng tuyển mấy NH sau là "lọt vào top... của đợt thi tuyển BIDV" :)):))
Cái này hay nè :)) Moh mình thi CN Chợ Lớn cơ, tuần trước nghe đâu có bạn bên đó được gọi hoàn thiện hồ sơ rồi moh mình chưa được gọi, chắc rớt k được gọi thông báo rồi =)) Cơ mà cũng muốn biết bn điểm sau vòng PV để ghi vô mục "thành tích" giống bạn

còn chi nhánh nào ở sài Gòn chưa có kết quả không nhỉ? hay có hết rồi. Nếu vậy, đồng nghĩa là mình thực sự out :((

Chán quá, t chả có ai mà nhờ xem hộ để kết thúc công cuộc chờ đợi mòn mỏi này sớm sớm:((

ừa, công nhận may mà có người xem dùm cho còn biết phương hướng đi tiếp, chứ ngồi hóng thế này thì mất time lắm, chả làm dc j, đến khi mà ko đỗ nữa thì fai nói là tan nát cõi lòng, mà Tuyết anh thi vị trí j đấy? Tín dụng SGD1 nghe bjeu chỉ lấy 1 nữ thui.

DS PV SGD 1 đông nữ lắm mà, điểm cũng cao mà h nghe bảo lấy có 1 nữ hãi hùng quá vậy T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên