BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Chủ nhật chi nhánh mình sẽ phỏng vấn, mình thích những câu hỏi kiểu "ai là triệu phú" thế này. mình thi chi nhánh vính phúc, ko biết có ai ở đây ko? nếu có thì off cái nhỉ? coffee mình mời.

Mình thi CN Yên Bái. Thứ 2 phỏng vấn, có bạn nào trên này cùng chi nhánh không nhỉ? Đùa chứ mình đang không hiểu là ở các chi nhánh tỉnh thì "phỏng vấn" như thế nào đây. Run quá :-s

Không biết sao các bạn đi phỏng vấn ai cũng trả lời không được hết hic.
Không biết sao nữa, người ta chấm điểm dựa trên những gì hix không biết có phải khả năng giao tiếp không.
nếu khả năng giao tiếp còn đở thêm mấy câu hỏi tùm lum đó. Thật khó mà chống đở nỗi.
Mà mình nghĩ nếu mình phỏng vấn không được các bạn cùng chi nhánh với mình phỏng vấn cũng như mình à :D
Nên các bạn an tâm đi. :)

Kiểu này là tới đâu hay tới đó, nhân biến ứng vạn biến đây. hix, mai là lên thớt rùi, cầu cho con qua đầu xuôi đuôi lọt

Mình còn cẩn thận gọi điện hỏi 1 ông tín dụng cũng đang làm chi nhánh đấy hỏi phải ôn cái gì để phỏng vấn. Ông ấy cười lăn cười bò rồi hỏi lại:" ôn cl..." - chán luôn.

Mình mới phỏng vấn về, đợi đến lượt pv dài cổ ln. Hẹn tập trung 1h pv ma mình tới 4h30 mới dc thi
Bốc thăm 2 câu: câu tín dụng là TCTD căn cứ vào đâu để thẩm định tài sản đảm bảo ( trừ tài sản db là quyền sử dụng đất) câu hỏi xã hội là kể tên các chi nhánh ngân hàng nước ngoài tại VN hiện nay, thuận lợi và khó khăn ntn so với các nhtm trong nước.
Mình là người kế cuối trong buổi pv vì điểm thi của mình vùa đủ tiêu chuẩn đậu nên chác không có hy vọng nhiều!!
Chúc các bạn pv sau thi tốt!!!

bạn ơi , chi nhánh thăng long không bắt làm thủ tục gì d? m thấy ở trên có 1 sô bạn bảo đến trước mấy hm làm thủ tục gì đấy. nhung lúc họ gọi báo pv mình k nghe thấy. k bít có thủ tục gì k nhỉ, sợ m k nghe rõ họ nói

Mình thi Cn Bắc Hà Nội, hôm nay đã phỏng vấn xong. Câu hỏi rất đa dạng, đầu tiên là giới thiệu bản thân, gia đình, rồi 1 loạt về ngân hàng,tín dụng,nghề tín dụng, các vấn đề nợ xấu, tái cấu trúc NH,... sau cùng là hỏi hoa hậu thế giới năm nay là ai, đoàn Nga xếp thứ mấy ở Olympic. Có 5 người phỏng vấn, nói chung là không khí rất vui vẻ, thoái mái, không có j căng thẳng cả.

Không biết sao các bạn đi phỏng vấn ai cũng trả lời không được hết hic.
Không biết sao nữa, người ta chấm điểm dựa trên những gì hix không biết có phải khả năng giao tiếp không.
nếu khả năng giao tiếp còn đở thêm mấy câu hỏi tùm lum đó. Thật khó mà chống đở nỗi.
Mà mình nghĩ nếu mình phỏng vấn không được các bạn cùng chi nhánh với mình phỏng vấn cũng như mình à :D
Nên các bạn an tâm đi. :)
t nghĩ mấy câu xã hội tạch thì cũng k lo lắm vì kiến thức bao la mà, phải có câu này câu kia chứ, cơ mà tạch câu NV thì ôi thôi...tập xác định:-ss
ps: mọi người share thêm thông tin về thời gian mình được pv nữa nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,899
Thành viên mới nhất
feedermerch