BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình cũng lo lắng không biết kết quả như thế nào nữa, mấy ngày nay như mây mù ấy. Hy vọng mặt trời nhnah lên và chiếu sáng xóa tan mây mù.

Ngày nào cũng lượn lên ub cả wkt để xem tình hình điểm chác, mà thấy điểm ai cũng cao :(, càng lo thêm.

Cứ hồi hộp thế này cũng có cái thú của nó , sợ đến khi biết điểm rồi người mừng, người chán, người thất vọng, người "sốt vó", người hả hê , kẻ khen chê , người trách móc , kẻ than vãn, người ganh ghét .... Đời luôn là thế, cái gì cũng thú vị khi nó còn bí ẩn chứ khi biết tỏng , lôi được được nó ra ngoài ánh sáng mặt trời , thì lắm khi lại trở thành nhạt nhẽo. Tớ thì tớ thích tâm trạng này kéo dài lâu hơn tý để tớ còn hi vọng được thêm tý chút ... có bạn nào giống tớ ko

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Triết lí quá, ko được thực tế cho lắm. Quan trọng là phải đối mặt với sự thật chứ k phải lúc nào cũng hi vọng hi vọng. Nói thật t cũng sợ điểm sẽ ko đựoc như ý, nhưng dù sao cũng chẳng thay đổi được gì, chính xác thì đến thời điểm này kết quả cũng đã có, chờ đợi thêm nữa cũng vô ích, chỉ càng mệt mỏi thêm thôi/.
Cứ hồi hộp thế này cũng có cái thú của nó , sợ đến khi biết điểm rồi người mừng, người chán, người thất vọng, người "sốt vó", người hả hê , kẻ khen chê , kẻ trách móc , kẻ than vãn, .... Đời luôn là thế, cái gì cũng thú vị khi nó còn bí ẩn chứ khi biết tỏng , lôi được được nó ra ngoài ánh sáng mặt trời , thì lắm khi lại trở thành nhạt nhẽo. Tớ thì tớ thích tâm trạng này kéo dài lâu hơn tý để tớ còn hi vọng được thêm tý chút ... có bạn nào giống tớ ko

Cứ hồi hộp thế này cũng có cái thú của nó , sợ đến khi biết điểm rồi người mừng, người chán, người thất vọng, người "sốt vó", người hả hê , kẻ khen chê , người trách móc , kẻ than vãn, người ganh ghét .... Đời luôn là thế, cái gì cũng thú vị khi nó còn bí ẩn chứ khi biết tỏng , lôi được được nó ra ngoài ánh sáng mặt trời , thì lắm khi lại trở thành nhạt nhẽo. Tớ thì tớ thích tâm trạng này kéo dài lâu hơn tý để tớ còn hi vọng được thêm tý chút ... có bạn nào giống tớ ko

là bạn dở người bẩm sinh hay luyện tập nhiều mà thành thế?

hic, hồi hộp wa. k bit hnay CN đã có điểm chưa nữa. sắp đau tim đến chêt rồi...:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên