BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

ước gì ta có quen a nào mà hỏi xem điểm giúp cho rồi, đở phải hóng ko yên như thế này

Làm bài ổn thì ok rồi, cứ hy vọng thôi, hihi. Mình thi bên Tín dụng. Chắc bạn của tín dụng luôn?
Hi, Mình làm bài thấy cũng ổn mà thấy mọi người thảo luận thì có lẽ là sai vài câu ngiệp vụ, còn Anh văn thì hên xui thôi làm theo cảm tính ah ^,^. Không biết sao. mà bạn thi bên Tín Dụng hay Kế toán vậy?

Đi thi về thấy mn đều kêu khó hơn mọi năm vs cả điểm năm nay sẽ lấy thấp, nhưng giờ thấy ai điểm nghiệp vụ cũng trên 60 o.0
Tình hình là nếu tính trọng số theo kiểu giảm % tiếng anh xuống dần, 40% -> 30% -> 25 % thế này thì mình toi mất T___T
Cũng may vì có vẻ như mấy bạn điểm cao đều thi Hà Thành hay SGD, còn cao nhân thi CN thì chưa thấy lên tiếng. Càng đọc cmt của mn càng thấy xoắn ý,Biết điểm sớm mà cao hẳn thì ko sao chứ biết sớm mà kiểu chấp chới như mình thì càng lo thêm ý, chờ có điểm chuẩn rồi biết điểm cùng 1 lúc cho đỡ đau tim, đỡ xoắn quẩy cả nhà ạ ^^

Phòng mình có bạn 2/3 time thi Nv đã nộp bài k bít là cao nhân hay là do được tuồn bài chép nữa :-?

tớ đoán là cao nhân thui, tuồn bài khó lém:-s
mà nếu có tuồn thì cơ hội cho bọn mình càng ít đi nhỉ trời ơi

Thấy bên WKT đang bảo ngày mai có điểm, chả rõ thế nào, những ai đặc cách vòng 1 ngày 18 này phỏng vấn tại Hàng Vôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên