BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình ko để ý lắm, cứ nghĩ là 100 điểm cơ, thế tiếng anh thì bn hả bạn?
tiếng Anh và nghiệp vụ đều có tổng điểm là 120 nhé bạn.
Phần tiếng Anh thì 90đ là trắc nghiệm, 30đ viết lại câu, dịch Anh- việt.

p/s: lúc làm bài xong tớ cộng tổng là như thế, ko biết có bị nhầm ko :)

Vậy điểm để xét vào chi nhánh là do chi nhánh quyết định hay hội sở quyết định vậy bạn?

Mình nghĩ là căn cứ vào kết quả thi tuyển của các chi nhánh mà HO sẽ có thang điểm bạn ạ. Vì thi là do HO tuyển cho từng chi nhánh nên điểm sẽ là do HO quyết, còn nhận hay ko lại là do hội đồng phỏng vấn của chi nhánh. Đấy là theo ngu ý của mình :P

về nhà mình tính điểm nghiệp vụ đc 100/120. ko biết thế nào :))

Biết đâu bạn nằm trong số top người >80 điểm :D

tiếng Anh và nghiệp vụ đều có tổng điểm là 120 nhé bạn.
Phần tiếng Anh thì 90đ là trắc nghiệm, 30đ viết lại câu, dịch Anh- việt.

p/s: lúc làm bài xong tớ cộng tổng là như thế, ko biết có bị nhầm ko :)
Ủa lạ nhỉ t chi nhánh tỉnh đề NV thang điểm có 100 mà ,đề TA thì mình k để ý còn đề NV có 80d trắc no+5d luận+15d bài tập>>mình chỉ tập trung vào 80d trắc no next 20d bt lun :(
ps: mới có buổi chìu với tối k vào mà đã thấy tăng chục page hóa ra là đang tổ chức chương trình kết nổi trẻ :)) , mổi người một quan điểm mà cơ mà khi đã động chạm vào quan điểm của nhau là kiểu gì cũng có gạch đá bay qua bay lại ngay:-"

đi thi BIDV chắc có mức điểm sàn gì đó. hôm đi thi thấy anh coi thi tự nhận cán bộ tổ chức hội sở bảo vào phỏng vấn bao nhiêu người do chi nhánh muốn phỏng vấn nhiều hay ít thôi, và quan trọng điểm của bạn đạt là được. Vậy nên chắc ai khi xem xét vào làm việc mà thi k đạt tiếng anh có người nâng đỡ, làm cam kết có bằng c tiếng anh hay gì tương đương nộp lại sau 1 năm hợp đồng thôi ah. đúng là có quan hệ rộng vẫn hơn. thời buổi mật ít ruòi nhiều chẳng đến phần người ngoài đâu. ai đi thi cũng quen biết ai đấy ở ngân hàng rồi.

đi thi BIDV chắc có mức điểm sàn gì đó. hôm đi thi thấy anh coi thi tự nhận cán bộ tổ chức hội sở bảo vào phỏng vấn bao nhiêu người do chi nhánh muốn phỏng vấn nhiều hay ít thôi, và quan trọng điểm của bạn đạt là được. Vậy nên chắc ai khi xem xét vào làm việc mà thi k đạt tiếng anh có người nâng đỡ, làm cam kết có bằng c tiếng anh hay gì tương đương nộp lại sau 1 năm hợp đồng thôi ah. đúng là có quan hệ rộng vẫn hơn. thời buổi mật ít ruòi nhiều chẳng đến phần người ngoài đâu. ai đi thi cũng quen biết ai đấy ở ngân hàng rồi.

Tớ ứ quen ai, cứ đi thi bừa cho nó biết :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,007
Thành viên mới nhất
haienxinhdep
Back