BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

bạn nói như đúng rùi ấy, COCC thật thì sau khi các bạn thi viết xong, những ng đó sẽ đc gọi lại vào 1 phòng, bài thi cũ cho vào máy hủy, còn chép lại bài thi mới theo đáp án có sẵn
chứ đã con sếp to mà lại phải vào chọi thật à :D nhất là những chỗ như agri,bidv, vietin
//đấy là người trong ngành (trưởng phòng) nói vậy đấy nhé :)
à mà có bạn nào dc gọi gì chưa
thi xong mình sẽ huy động ae ở lại xem chúng nó định làm trò j^^ nếu có tiêu cực là quay phim chụp ảnh đăng lên Mương 14 luôn. Chỉ sợ hôm sau lại thấy Mương bị hack cùng dòng chữ "đề nghi tống cổ ngay thằng PV viết bài về BIDV" =)) =))

Hix, BIDV sao không nghe tin tức gì vậy cà, Vietin thì chính thức thi vào 1 trong 2 ngày 28, 29 rùi - KV TP.HCM, hi vọng mình thi trúng ngày 28, để còn ngày 29 lại bay lên daklak thi BIDV.....

Cái này bạn nghe hay đọc ở đâu vậy? Có chắc chắn ko bạn. T xem các dạng đề năm trước vẫn tự luận 100% mà. Hic
T đọc trên diễn đàn ub mình thui, cấu trúc đề gần đây nhất ngày 15/5/2011 cũng cấu trúc tương tự : thang điểm 100
Phần 1: Trăc nghiệm chọn đáp án đúng nhất ( 20 câu- x2 điểm)(40 điểm)
Phần 2: Trăc nghiệm có giải thích ngắn gọn: 12 câu x 3 điểm ( 36 điểm)
Phân 3: Bài tập ( 24 điểm)
chắc mấy dạng đề bạn xem là của năm 2009 và 2010 rùi ^^

bạn ơi có danh sách rùi ah, nhưng mà mình vào web đã thấy gì đâu nà, bidv sẽ liên lạc vs mình bằng cách nào vậy :( :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,108
Tổng số thành viên
351,956
Thành viên mới nhất
epmdmerch
Back
Bên trên