BIDV thông báo tuyển dụng cán bộ tập trung theo vị trí đợt 2/2011 tại Hà Nội - [05/08]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ờ bạn nói cũng đúng,mình nhìn không kỹ, nhưng nói chung là giữa hai cái này cũng có nhưng đặc điểm chung về nguyên lý như quyền chọn, tương lai, kỳ hạn, nên hiểu được cái này cũng dễ hiểu cái kia

mãi chưa thấy thông báo danh sách được đi thi các bạn nhỉ. sốt ruột nhỉ

Thông thường cũng phải 1 tuần tính từ ngày hết hạn nhận hồ sơ (ngày 5/8) bạn ạ. Vậy nên chắc cuối tuần này sẽ có. Bạn nào có thông tin gì thì thông báo luôn lên đây nhé.

Đã có lịch thi rồi đấy, chiều 21/8. Cơ mà chưa có danh sách thi. Bạn nào tự tin thì cứ chuẩn bị mà đi thi đi là vừa.

Thông báo lịch thi tuyển vòng 1 - tuyển dụng theo vị trí đợt 2/2011 tại Trụ sở chính BIDV ( 12/08/2011 )

Hội đồng tuyển dụng Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV) trân trọng thông báo lịch thi tuyển vòng 1 - tuyển dụng theo vị trí đợt 2/2011 như sau:

1. Môn thi: Nghiệp vụ - 120 phút (gồm kiến thức vi mô, vĩ mô + kiến thức nghiệp vụ tại vị trí tuyển dụng).2. Thời gian:
- Thời gian tập trung thí sinh, phổ biến nội qui, thể lệ thi: 13h00 ngày 21/08/2011 (Chủ nhật).
- Thời gian bắt đầu thi: 14h00 ngày 21/08/2011 (chủ nhật).
3. Địa điểm: Trung tâm Đào tạo BIDV – 773 Đường Hồng Hà – Hoàn Kiếm – Hà Nội.
4. Danh sách thí sinh dự thi:
Ứng viên theo dõi danh sách thí sinh đủ điều kiện dự thi tại websitewww.bidv.com.vn, mục Tuyển dụng trong tuần từ 15-19/08/2011
(BIDV không liên lạc qua điện thoại).
Trân trọng thông báo./.

hic, các NH dạo này có nhiều cách gây hồi hộp cho thí sinh quá T.T

1 cuộc gọi từ BIDV:)) "ngoài chứng chỉ anh văn C em đã nộp,em còn bằng nào nữa không? Em có thành tích gì đặc biệt không? Không có à,uh chị cảm ơn em :)) Tạch từ vòng hồ sơ thật sao?

haha dạo này công nhận Ngân hàng áp dụng chiến lược tuyển dụng mà cứ như marketing! kêu gọi sự tò mò như Apple giới thiệu IP5 ý :))

Kỳ thi viết lần này gồm Nghiệp vụ và tiếng Anh, ngày 21 này mới thi nghiệp vụ chứng tỏ lại có 1 buổi thi tiếng Anh riêng nữa. Kiểu này nếu có ai qua được vòng thi viết này rồi lại chờ đợi dài cổ để thi tiếng Anh, rồi lại dài cổ đợi phỏng vấn. Sau cùng là mòn mỏi chờ đợi kết quả rồi mới có thể đi làm. Thật gian nan và mệt mỏi vì chờ đợi.
Mà có bạn nào biết thi nghiệp vụ là thi luận hay trắc nghiệm không vậy?

Kỳ thi viết lần này gồm Nghiệp vụ và tiếng Anh, ngày 21 này mới thi nghiệp vụ chứng tỏ lại có 1 buổi thi tiếng Anh riêng nữa. Kiểu này nếu có ai qua được vòng thi viết này rồi lại chờ đợi dài cổ để thi tiếng Anh, rồi lại dài cổ đợi phỏng vấn. Sau cùng là mòn mỏi chờ đợi kết quả rồi mới có thể đi làm. Thật gian nan và mệt mỏi vì chờ đợi.
Mà có bạn nào biết thi nghiệp vụ là thi luận hay trắc nghiệm không vậy?

BIDV thấy có truyền thống thi luận bạn ạ ~ bài tập lý thuyết đủ cả ~ mà lý thuyết thì mênh mông ko biết đâu mà lần ~ :D

Không biết BIDV có dán danh sách thi ở Hội sở không nhỉ? Tại sao cuối tuần này thi rồi mà giờ vẫn chưa có danh sách thi!!! Có bạn nào biết gì về việc này không? Thanks!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46