BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Sau gần 2 tuần làm việc, tình hình các bác thế nào rồi ? Có bác nào có thông tin khi nào mình được đi học khóa đào tạo cán bộ mới hok ?

Giờ chưa phải là thời điểm thích hợp để lo cho các lớp cán bộ mới đâu bạn. Giờ này ngoài HO đang vò đầu bức tóc vì cái deadline 22/5 đang đến gần và còn vô số thứ còn phải giải quyết đây này.

Chi nhánh nam kỳ khởi nghĩa đã gọi đợt 2 đi thử việc luôn rồi nhé !!!, các bạn thi Nam kỳ khởi nghĩa nên chú ý điều này

Củ Chi có gọi k ta??? Mình là mình đo đường muối nhựa khắp nơi. Với mình mà nói, Củ Chi đi phát là tới. Không biết mấy bạn 91-92 vô đợt rồi có nản tinh thần lặn lội đường sá xa xôi, nhất là vào mùa mưa này. Ngại cày ngại bừa bùn đất nước non. Đang học việc ở TP, mai mốt vô làm chuyển đi xa, có khi giữa đường gãy gánh bye bye cũng nên. Mấy lại, bên cổ phần thường các bạn có thể tha hồ tìm kiếm khách hàng là của riêng mình, toàn tâm tự xử hô mưa gọi gió. Các bác có vốn Nhà nước thì phải theo ý sếp nhé, quán triệt tư tưởng "SẾP LUÔN LUÔN ĐÚNG". Mấy em còn trẻ khoái bay nhảy vậy có chịu nổi k đây!?!
U90 vẫn còn rất nhiều đam mê cháy bỏng với MBA, không nỡ rời xa TP về với hương đồng gió nội đâu nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, chi nhánh các bạn ko đào tạo nhân viên mới à. Tây Hà Nội học xong 2 khóa rồi. Rất bổ ích nhé, hihi

Các bạn mới vô, có bạn nào đã được công tác tư tưởng chưa? Maximum bao nhiêu chai (Ken, Tiger, San miguel,. )? Mai mốt mình còn biết đường phấn đấu BIDVER. Gốc Bàu Đá mà xách dép thì quê chết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn mới vô, có bạn nào đã được công tác tư tưởng chưa? Maximum bao nhiêu chai (Ken, Tiger, San miguel,. )? Mai mốt mình còn biết đường phấn đấu BIDVER. Gốc Bàu Đá mà xách dép thì quê chết.
đi khi nào GĐ về mới đc về :D k tính số lượng chủng loại cậu nhé :rolleyes:

cách nói của b làm m cứ nghĩ b là con trai cơ,b ca' tính và mạnh mẽ ghê ý, đỗ 1 lúc 2 bank lớn nữa ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên