BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Có thể không minh bạch nhưng mà công bằng đó chứ :) Người ta có quan hệ, COCC là con nhà nòi, có tiền, có cả trình độ nữa mà thua thì mới không công bằng. Thử hỏi mình mà có quan hệ xem có tận dụng không mà lên đây kêu gào trách ng ta. He. Chúc mừng các bạn đỗ BIDV đợt này, cố gắng phát triển bản thân hơn nữa !!!

M
Có thể không minh bạch nhưng mà công bằng đó chứ :) Người ta có quan hệ, COCC là con nhà nòi, có tiền, có cả trình độ nữa mà thua thì mới không công bằng. Thử hỏi mình mà có quan hệ xem có tận dụng không mà lên đây kêu gào trách ng ta. He. Chúc mừng các bạn đỗ BIDV đợt này, cố gắng phát triển bản thân hơn nữa !!!
Mình ko có quan hệ, ko COCC mà vẫn vào dc là sao ta ta ta?? :)

Mùa thi tuyển dụng năm nay
Em Quyên chẳng biết sao đầy tiếng tăm
Em là ai, liệu có vai vế hay không.
Diu Bi loại hết, nhắm vào tên em....

Quyên ơi, sao em thi giao dịch viên
Kết quả danh sách lại là chuyên về thẻ?
Có người chẳng phục với kết quả
Gieo nghi ngờ kẻ con cha cháu ông.

Biết đậu rớt rồi vẫn có kẻ không phục.

Gieo hoài nghi tiêu cực nhức hết cả đầu.
Sao giờ này còn ngồi đây đấu đá
Mau Mau về nhà nộp hồ sơ khác đi.

Vẫn hy vọng đợt sau Bi ai đi vi
Loại hết vòng hồ sơ của mấy em từng xỉ vả
Cho rảnh rang khỏi phải đấu đá
Mấy mùa thi bàn mãi con cha cháu ông

Để topic kết thúc ở đây đc rồi :).
Cho những ai may mắn đợt này ( Trong đó có mình:cool: ): Welcome to BIDV .
Cho những ai chưa may mắn: Better luck next time :D
Chúc các bạn sẽ sớm nhận được cái này ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
COCC ngân hàng nào cũng có chẳng riêng gì big4. cái chính là mình phải cố gắng hơn các bạn ý vì mình không có lợi thế bằng.

COCC cũng có nhiều kiểu, có những dạng con nhà nòi vô cùng giỏi, có những dạng lại dốt quá nên vào làm luôn chả cần thi; còn đã phải thi thì cũng chỉ là gửi gắm thôi. Nếu bạn thực sự nổi trội thì sợ gì dạng gửi gắm :D

Để topic kết thúc ở đây đc rồi :).
Cho những ai may mắn đợt này ( Trong đó có mình:cool: ): Welcome to BIDV .
Cho những ai chưa may mắn: Better luck next time :D
Chúc các bạn sẽ sớm nhận được cái này ;)
QLKH DN , ngon quá, cái này do CN sắp xếp hay mặc định vị trí QLKH lần này là KHDN vậy bạn?
cho mình hỏi thêm lương thử việc tổng nhận là bao nhiêu thế? :)
à, chúc mừng bạn trở thành BIDVer nhé!

Mỗi một ngân hàng có một tiêu chí lựa chọn riêng. Bạn có thể có kinh nghiệm và phù hợp với nhiều ngân hàng lớn nhưng chưa phù hợp với tiêu chí của BIDV lần tuyển dụng này.
Xét cho cùng, cho dù bạn Q có ô dù đi chăng nữa thì bạn ấy cũng phải vượt qua 3 vòng đầdyđủ như ai, cứ cho là bạn ý là con/cháu giám đốc CN đi chăng nữa thì phỏng vấn bạn ý cũng phải ghi điểm với 8-10 người trong hội đồng phỏng vấn hôm đó (mình nói thêm là hội đồng PV Tây Hà Nội rất đông, cỡ gần chục người gì đó, điểm PV là điểm chung bình chung của từng nấy giám khảo) cho nên ngoài việc bạn ý có năng lực ra thì tại thời điểm đó, có thể bạn ý may mắn hơn các bạn chưa đỗ là ghi điểm tốt hơn với ban giám khảo tại thời khắc quyết định.

Thế nên, người ta nói, thất bại sẽ khiến ta trưởng thành hơn; nếu không tìm ra con đường thành côgn thì chí ít cũng biết con đường đã làm ta thất bại.

Còn rất nhiều cơ hội khác tốt hoặc tốt hơn đang chờ đón các bạn phía trước, BIDV đợt 1 đã khép lại rồi, tranh cãi cũng khoong giải quyết vấn đề gì, thời gian đó chi bằng bắt đầu lại với nhiều cơ hội tốt hơn. Đừng mãi nhìn về quá khứ.

BIDV cũng tốt, nhưng ai dám khẳng định không có chỗ nào tốt hơn??? bạn tui từng pass BIDV mà không đi làm nè. :D
Nghiêm cấm hư cấu dưới mọi hình thức khi ta đang lên sóng :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back