BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Bạn pv vị trí nào thế? Bình Dương chiều hôm nay thấy 1 bạn được gọi rồi. Có bạn nào được gọi nữa ko biết? Nói cho anh em biết để khỏi chờ nữa. :(((((
Binh Dương được thông báo qua mail hết rồi bạn nha. Có gọi điện nữa.

Ở Vương quốc BIDV nằm bên phía "Tây" của thành "Hà Nội" Một cô gái nhỏ bé xinh xắn dễ thương đã đánh bại anh chaien rốn lồi mưu mẹo độc ác, người đàn ông của gia đình đẹp trai, lịch lãm và 1 chàng lãng tử tới từ sứ sở của rượu mẫu sơn, vịt quay bắc kinh, lơn quay nguyên con thơm ngon nức tiếng.
Cô gái nhỏ bé với tài năng vô hạn đã dành được sự tin yêu của các vị Trưởng bối đáng kính và chiến thắng trong cuộc chiến căng thẳng này.
Ps: Chúc cô bé dễ thương thành công nha and anh em cố gắng refresh chuẩn bị cho mặt trận mới :p
Anh xa em quá, anh hơi xa em ý :D:D:D
Trong Sài Gòn bữa đi pv toàn mấy chị em con gái, chả có ông anh nào được vui tánh như chaien này thì tuyệt :p:p:p
Không biết có phải chúc em hay chúc cô bé nào đánh bại ấy. Cơ mà kệ, vơ luôn lời chúc này cho may mắn đợt 2 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chắc điều kỳ diệu ấy chỉ đến khi mà các bậc trưởng bối cảm thấy một mình Xuka không thể chinh chiến hết địa phận được giao nên cần trợ thủ đắc lực thôi, công nhận cô bé ý làm kinh doanh thẻ chắc cũng khá vất vả, hồi đó thấy ẻm xinh mà mấy anh không anh nào dám xin FB
PS: Tự nhiên một hôm đẹp trời được gọi bổ xung thì đã quá :rolleyes:
a đang tơ tưởng đến cô gái đã làm cho các bậc trưởng bối hay là cô gái nào
h này ai mà ko đậu đều có 1 tư tưởng lón như a, chir mong hội đồng chiếu cố lấy thêm khoảng chục chỉ tiêu nựa là đủ :v

quan trọng là bạn vào vị trí gì, tương lai nó còn phụ thuộc vào vị trí và khả năng của mình, niềm yêu thích cá nhân nữa bạn à.
BIDV là QHKH, VP là Thẩm định b ạ. Cá nhân mình thì thích Thẩm định hơn, nhưng BIDV thì lại danh giá, hức :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back
Bên trên