BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

, nhưng mà đỗ thì nói rõ ra chút. Mất công các bạn nhảy vào hỏi thăm, xong bạn ấy lại mất hút :)) Mình đồng ý là chả vui nữa đâu (_ __!)

Thì ý mình là bạn Trumlak đang đưa thông tin không đúng, trong tình huống như vậy rõ ràng việc của bạn ấy làm là không cần thiết. Mình nhớ là đã 2 lần bạn đó tung tin như vậy rồi, chắc bạn chưa nếm trải câu chuyện cậu bé chăn cừu đâu nhỉ.

Mình mới bik mình rớt rồi. Mình cũng chia sẻ lun bạn nào thi cn*** k có người gửi xác định 100% rớt nha. Mình nói để các bạn đừng quá hi vọng giống mình.

3 dấu *, diện nghi vấn chỉ còn 1, thôi, tập trung vào các cơ hội còn lại, đến cuối cùng cũng phải có KQ thôi.

Có bạn nào gọi điện thẳng lên HO hỏi ko? . Chờ đợi thế này mệt mỏi quá .haiz. lâu quá giời???

Mình mới bik mình rớt rồi. Mình cũng chia sẻ lun bạn nào thi cn*** k có người gửi xác định 100% rớt nha. Mình nói để các bạn đừng quá hi vọng giống mình.
có nghĩa là sao bạn, mình thấy bạn ghi bạn thi qlkh chi nhánh hcm, vị trí đó có người gửi rùi ah bạn, còn vị trí qlrr thì sao bạn

Dấu sao chỉ là mình k mún nói tên cn đó ra thui chứ k lqan đến số kýt tự gì cả. Mình chỉ bik vị trí và cn mình thi thui. Các bạn đừng bi qan qá nhưng cũng đừng lạc qan. K phải ai cocc mới vào đc bidv nhưng slượng kp cocc thì hơi ít thui.
dù rớt mình vẫn thích bidv! Hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back