BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Review review:
Mình pv vị trí kế hoạch tổng hợp sáng nay, chia sẻ để các bạn thi đợt sau vào vị trí này còn biết:
Vào phòng, giới thiệu bản thân, bốc 3 câu hỏi
câu 1: Những phẩm chất nào mà anh chị muốn lãnh đạo của mình có
( mình lại đọc nhầm là nếu mình là lãnh đạo thì mình sẽ có những phẩm chất j :)). quá nhọ
Câu 2: NHNN quy định trần lãi suất huy động vốn đối với những đối tượng nào
Câu 3: Em sẽ làm j nếu em tạch :))

Nói chung là anh chị phỏng vấn cũng thoải mái, chém gió nhiệt tình.
Mình trả lời sai đề câu 1, trả lời lung tung câu 2, ko biết có cơ hội ko :v

Mình vừa đi phỏng vấn GDV về, bốc 3 câu hỏi là: tiền gửi và tài khoản tiền gửi là gì, kiểu ng như thế nào là người bạn thấy khó hợp tác nhất, nêu quan điểm về môi trường, con người, sản phẩm dịch vụ của BIDV. Mình trả lời ko đến nỗi tệ nhưng điểm thi viết chỉ đứng thứ 5 nên ko hi vọng lắm :(

Giơ tay :))))) tớ trả lời sai cả 3 câu :v :v OTE="duongtrungtruc91, post: 738525, member: 55905"]Cho mình hỏi đến bao giờ thì có kết quả nhỉ. Bạn nào pv chi nhánh Hà Tây, CV QLKH điểm danh cái :))[/QUOTE]
Gio

Cho mình hỏi là mình sinh 93, được NH gọi hỏi bao h tốt nghiệp thì liệu có đỗ k? Hay để xác nhận thông tin thôi.

Cho mình hỏi là mình sinh 93, được NH gọi hỏi bao h tốt nghiệp thì liệu có đỗ k? Hay để xác nhận thông tin thôi.
bạn pv chưa mà đc đt hỏi v ? lúc nộp hs ko hỏi sao ? nếu v có thể đang xét chọn ng đậu ak,mà coi lại thấy bạn thiếu giấy tờ nên hỏi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên