BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

trời, thơ sao mà cụt thế.
Anh làm tiếp nhé
Hy vọng theo năm tháng
Ước mơ sẽ cao lên
Sẽ chạm đến mái nhà.
Ngân hàng đầu tư đó :D

Em hỏi rằng liệu có
Cơ hội đậu vào chăng?
Anh nhím chỉ nhe răng :D
Bảo rằng cứ hy vọng.

Chẳng phải phòng tổ chức
Cũng nào biết bói đâu.
Sao em dám hỏi câu
Liệu rằng em có đậu :D

Lâu thì cỡ 1 tháng
Lẹ khoảng 2 tuần,
Thôi thì cứ bâng khuâng
Bảo lòng mình đợt tiếp :D

Nếu không được thì next
Chờ lại đến đợt sau.
Ôn luyện cho to đầu
Rồi có ngày sẽ đậu :D

Ý e là a xem cai rì viu của e thì thấy e có ổn k? K ổn thì em trùm mền đợi đợt sau luôn. Hy vong rồi lại thất vọng

review cho các bạn nè:
đầu tiên vào cũng giới thiệu bản thân này, rùi bốc 3 câu hỏi này, xong rùi trả lời 3 câu hỏi này: phẩm chất người lãnh đạo, đồng nghiệp ko hợp tác, nguyên tắc thận trọng
và câu cuối cùng GĐ hỏi :
"em có nói tục ko? nếu sếp em nói tục em sẽ làm thế nào?" :eek::eek::eek:
mời mọi người chém hộ e câu cuối vs, chả hiểu e chém kiểu j mà cả hội đồng cứ cười e. hic, thấy bùn ghê gớm

Sao bi quan vậy bạn? Chưa có KQ mà bạn.
Bi quan cũng đúng thôi cậu, tớ trả lời cũng oke nhưng trong lúc chờ đợi thấy có 2 bạn trò chuyện rất thân thiết với các cán bộ trong ngân hàng, nên nghi cơ cấu hết cmn rồi ấy chứ :D. Dù sao thì cũng cứ hi vọng dù là mong manh.

review cho các bạn nè:
đầu tiên vào cũng giới thiệu bản thân này, rùi bốc 3 câu hỏi này, xong rùi trả lời 3 câu hỏi này: phẩm chất người lãnh đạo, đồng nghiệp ko hợp tác, nguyên tắc thận trọng
và câu cuối cùng GĐ hỏi :
"em có nói tục ko? nếu sếp em nói tục em sẽ làm thế nào?" :eek::eek::eek:
mời mọi người chém hộ e câu cuối vs, chả hiểu e chém kiểu j mà cả hội đồng cứ cười e. hic, thấy bùn ghê gớm
Em ở Hà Tây à?

mình cũng pv 2/4 vị trí IT nè,thấy mình ở Củ Chi ai cũng thix,gần CN Hóc Môn vs Củ Chi,hội đồng đúng hơn 10 người luôn,trong đó có tới 6 người tranh nhau hỏi mình về vấn đề bên lề,1 anh đeo kính hỏi nghiệp vụ và chị kế bên hỏi Tiếng Anh,chú ngồi bên phải sát mình nói nhiều vui tính là PGĐ đó,nếu mình đc làm CN mới là chú đó có thể là GĐ mình đó,hi vọng mình sẽ là đồng nghiệp CN mới nhé :D
mình cũng pv 2/4 vị trí IT nè,thấy mình ở Củ Chi ai cũng thix,gần CN Hóc Môn vs Củ Chi,hội đồng đúng hơn 10 người luôn,trong đó có tới 6 người tranh nhau hỏi mình về vấn đề bên lề,1 anh đeo kính hỏi nghiệp vụ và chị kế bên hỏi Tiếng Anh,chú ngồi bên phải sát mình nói nhiều vui tính là PGĐ đó,nếu mình đc làm CN mới là chú đó có thể là GĐ mình đó,hi vọng mình sẽ là đồng nghiệp CN mới nhé :D

Cũng hy vọng là vậy bạn à :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back