BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Trước mình đọc trên ub của những đợt tuyển dụng năm trước
thì trên web và mail chỉ thông báo ai đỗ thôi. Họ sẽ gọi điện thông báo lịch pv cho mình. Còn điểm cụ thể thì họ dán ở chi nhánh nơi mình đki.
Mà thường sau hai tuần kể từ ngày thi mới có kết quả nên dự là tuần sau.
:(

Trước mình đọc trên ub của những đợt tuyển dụng năm trước
thì trên web và mail chỉ thông báo ai đỗ thôi. Họ sẽ gọi điện thông báo lịch pv cho mình. Còn điểm cụ thể thì họ dán ở chi nhánh nơi mình đki.
Mà thường sau hai tuần kể từ ngày thi mới có kết quả nên dự là tuần sau.
:(
Đợt ý là tuyển ko gấp, còn đợt này tuyển gấp thì mình nghĩ sẽ nhanh hơn. Với cả, dù sao thì trên web cũng báo người đỗ chứ ko phải ko có tin gì nên mọi người vẫn ngóng trông thôi.
Trong ngày hôm nay, cả đêm mà ko có thì chắc chắn là chủ nhật ko phỏng vấn.

Mình tưởng vẫn làm buổi sáng chứ. Vậy là cuối tuần này ko yên tâm mà xõa rồi :D

BIDV cả hệ thống quy định ko có làm thứ 7 nhưng có 1 câu mở là CN nào muốn làm thứ 7 thì vẫn được =))). Và trên thực tế hệ thống vẫn còn 1 số CN vẫn làm thứ 7.
Nếu việc nhiều mà thứ 7 đi làm thì cũng ko dc trả thêm lương đâu nhé. vì trong hợp đồng lao động và cơ chế lương quy định rất rõ là thời gian làm việc THEO YÊU CẦU CỦA CÔNG VIỆC

Chưa có kết quả nữa hả ta, sao mình thấy thông báo nội bộ CN BIDV HCM 30/03, lúc 1h30 phỏng vấn ta, hok lẽ pv nội bộ nhỉ.
anh cho e hỏi, lịch PV trên là lịch thi tập trung hay nội bộ riêng CN HCM ạ?
Mới đc gọi điện Thông báo chiều 2h ngày 30/03 thi viết tại MB, :( Đời k trớ trêu vậy chứ

Mình ko nghĩ cn phỏng vấn đâu. Mình nghĩ họ sẽ pv ngày trong tuần để lọc những người thi chơi :D
Đã là bidv thì còn ai thi chơi hả bạn? Có điều, bỏ nửa ngày làm để đi pv bidv mà xịt thì cay cú lắm.:mad: Mà các ngân hàng lớn thường tâm lý lắm, toàn phỏng vấn vào chủ nhật thôi.:confused:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back
Bên trên