BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Chắc cuối thàng này có đó. Mình đọc trên thông tin nội bộ thấy 23, 24 này là bắt đầu rọc phách rối chấm. Chắc cuối tháng là có kết quả.(CN TP.HCM là vậy còn mấy chi nhánh khác chắc cũng thế)

Chắc cuối thàng này có đó. Mình đọc trên thông tin nội bộ thấy 23, 24 này là bắt đầu rọc phách rối chấm. Chắc cuối tháng là có kết quả.(CN TP.HCM là vậy còn mấy chi nhánh khác chắc cũng thế)
Éc, vậy hôm nay mới chấm à? Thế thì có khi sang giữa tháng 4 mới hết MÙA GIẢI tuyển dụng này ý nhỉ?

Bạn ơi, cho mình hỏi vòng phỏng vấn của BIDV tổ chức vào thứ 7, cn hay ngày làm việc bình thường vậy bạn? Cám ơn bạn !

hổng biết mấy bạn thấy sao chứ mình thấy đi pv mà bị sắp theo bảng chữ cái hơi bị bất tiện cho mấy bạn cuối. có bạn ngồi chờ cả 4 tiếng mà vào pv được có 5 phút

Phỏng vấn 5 phút đâu chắc đã tạch bạn? mình vừa phỏng vấn SHB tuần trước, mấy ng trước vào toàn chém gió lằng nhà lằng nhằng, hỏi trên trời dưới biển tận 30 phút. Mình vào chị ấy chỉ hỏi em đã làm gì ở MB, mình nói tăng dư nợ 06 tỷ trong tháng 1, tăng huy động 9 tỷ từ tháng 08/2014 đến nay, đang tiếp cận 05 khách hàng, làm 03 hạn mức, một món vay trung hạn, một thanh toán quốc tế. Phương hướng phát triển khách hàng. Xong! ok, chị cảm ơn em.

Phỏng vấn 5 phút đâu chắc đã tạch bạn? mình vừa phỏng vấn SHB tuần trước, mấy ng trước vào toàn chém gió lằng nhà lằng nhằng, hỏi trên trời dưới biển tận 30 phút. Mình vào chị ấy chỉ hỏi em đã làm gì ở MB, mình nói tăng dư nợ 06 tỷ trong tháng 1, tăng huy động 9 tỷ từ tháng 08/2014 đến nay, đang tiếp cận 05 khách hàng, làm 03 hạn mức, một món vay trung hạn, một thanh toán quốc tế. Phương hướng phát triển khách hàng. Xong! ok, chị cảm ơn em.
Thế bạn đã có thông báo đỗ rồi à?

CN nào chấm bài CN đó hả anh? K phải chuyển về Hà Nội chấm ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên