BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Bạn scan hết rồi nén chung lại thành file .zip hoặc rar rồi up lên là ok nhé.
P/s Thư giới thiệu không bắt buộc, nếu viết cũng cực ngắn gọn.

Bạn ơi, cho tớ hỏi là tớ scan riêng từng loại giấy tờ 1, xong zip lại vẫn gấp đôi 3MB thì làm sao bây giờ???

Bạn ơi, cho tớ hỏi là tớ scan riêng từng loại giấy tờ 1, xong zip lại vẫn gấp đôi 3MB thì làm sao bây giờ???
Năm ngoái mình scan xong vẫn trên 3Mb...cách đơn giản là úp ảnh lên fb xong tải về...nó giải nén xuống nhiều lắm

Cho e hỏi hồ sơ scan có bắt buộc đủ hết mọi giấy tờ ko? Nếu có thì làm thế nào cho dung lượng bé đi ạ? File dkem ko cho quá 3M mà hồ sơ thì bao nhiêu thứ!!! Tks
Cứ scan ảnh xong úp lên fb rồi lại tải về..năm ngoái mình đã làm thế...chúc bạn thành công

Mọi người cho mình hỏi ngu 1 câu là, tại mức lương mong muốn mình nói là bao nhiêu cho hợp lý, nói cao thì không được, nói thấp thì lại đánh giá bản thân mình, và ngày làm việc là bao lâu, vì mình không biết thi hết 3 vòng là bao nhiêu ngày, trường mình đầu tháng 8 là xong hết
Cỡ gần 3 tháng đấy bạn

cho em hỏi với ạ sinh viên năm cuối tháng 6 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp, đang chờ nộp luận văn nộp đc k ạ
Dc e.chỉ cần nộp bảng điểm 7 kỳ.sau đó có giấy cam kết điểm tb của mình là bao nhiu đó là dc. Cố gắng lên nhé

B dùng phần mềm giảm dung lượng file ấy. Sau đó copy các file ảnh rồi dán vào 1 file word sau đó chuyển wa file pdf cho nó chuyên nghiệp. B giảm dung lượng thêm 1 lần nữa là đc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên