BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

số hot line tắt máy luôn ròi chắc sáng giờ bị khủng bố quá.
Mọi người cho em hỏi phát là em học liên thông thì nộp bảng điểm của liên thông (15 môn) hay có phải nộp thêm bảng điểm cao đẳng không

đã nộp nhưng chưa nhận được email., ráng chờ ôn và cày vậy :)
lỡ hẹn 1 lần rồi

số hot line tắt máy luôn ròi chắc sáng giờ bị khủng bố quá.
Mọi người cho em hỏi phát là em học liên thông thì nộp bảng điểm của liên thông (15 môn) hay có phải nộp thêm bảng điểm cao đẳng không
Số hotline từ trước tết thì 2 số đầu tắt máy, số thứ 3 thì ko nghe máy.

các bạn cho mình hỏi là phần file đính kèm, có phải là chỉ up được 1 tài liệu lên đúng ko, thế mình phải scan hết tất cả các tài liệu vào 1 file ah? Chỉ mình với dốt công nghệ quá :(
Bạn scan hết rồi nén chung lại thành file .zip hoặc rar rồi up lên là ok nhé.
P/s Thư giới thiệu không bắt buộc, nếu viết cũng cực ngắn gọn.

Thấy Cầu giấy vs Tây Hà Nội tuyển nhiều nhưng ko biết tuyển cho Phòng giao dịch nào nhỉ? Mình thấy có mấy phòng giao dịch ở xa tít :(

Khiếp, bác thi đợt nào và vị trí nào mà cả tổng phỏng vấn bác vậy @@
T thi đợt 2012, hồi đó đăng ký trong hồ sơ dự tuyển là vị trí QHKH ở chi nhánh thôi nhưng hồ sơ lại đc chuyển lên HO để phỏng vấn. Cuối cùng thì đc vào 1 Ban trên HO, như tất cả các bạn vượt qua kỳ phỏng vấn ấy.

"THƯỜNG KHÔNG BAO GIỜ ĐẬU BIDV" nó khác với " ĐỀU KHÔNG BAO GIỜ ĐẬU BIDV" :)
Bạn đã quote bài tớ thì tớ (nghĩ mình cũng rỗi hơi thật) trả lời bạn nhé: bản thân cái cụm từ "không bao giờ" nó đã mang tính phủ định rất lớn rồi. Nếu bạn nói là "thường ít đậu" thì tớ đã không phản ứng như thế!
Tớ không muốn tranh luận hay bắt bẻ câu từ nữa. Mục đích chính là động viên tinh thần các bạn chuẩn bị thi thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên