BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Trang tuyển dụng của BIDV đang bị die, để xác thực tin tuyển dụng BQT đăng là chính xác, các bạn có thể xem tại đây. Để nộp được hồ sơ, bắt buộc phải tạo tài khoản và ứng tuyển trên trang tuyển dụng. Các bạn yên tâm, trang tuyển dụng của BIDV chắc chắn sẽ hoạt động bình thường trước ngày nộp hồ sơ.
anh ơi cho e hỏi nếu lần này trượt thì đợt 2 của năm nay có được ứng tuyển tiếp k ạ?

bạn nào giải đáp giúp mình câu: "Không sử dụng các hồ sơ cũ đã tạo trước thời điểm 02/5/2014 để nộp vào các vị trí tuyển dụng trong đợt này." là thế nào với, hic

bạn nào giải đáp giúp mình câu: "Không sử dụng các hồ sơ cũ đã tạo trước thời điểm 02/5/2014 để nộp vào các vị trí tuyển dụng trong đợt này." là thế nào với, hic
la neu ban tao trước thời điểm 2/5/14 thi bạn cần tạo lại để ứng tuyển thôi

Cùng là chuyên viên thì chế độ giống nhau rồi. Tuy nhiên QLKH thì có thêm công tác phí.
Đổi mới quy trình rồi nên hiện tại QLRR ở CN ko quá bận rộn đâu b :))) chủ yếu là làm báo cáo ấy

QLKH giống như sales của các NH khác phải ko?
SV mới ra trường, ko có nhiều mối quan hệ thì có đc hướng dẫn cách tìm khách hàng lúc training ko nhỉ?

Có ai đăng ký hồ sơ bị cái chỗ bảng điểm ( hệ số 10 và 4 ) không? Mình ko chọn được nên chưa hoàn thiện đk bản hs . híc

Đang tạo hồ sơ thử nộp phát xem thế nào. Dự là ko bon chen đc nhưng cứ thử vậy.
Trên website của BIDV không có CV mẫu để điền nhỉ? Chả biết viết CV nào cho phù hợp :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên