BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

@sunflower0604 cho mình hỏi thi đợt 1 nếu trượt có được thi đợt 2 không? BIDV mình không rõ thông tin này.

Chỉnh sửa lần cuối:
haizzz, a di đà phật
Vậy chắc định chạy sang VCB rồi.
Thiện tai thiện tai. Anh nói nè, anh biết lý do em định thi ngân hàng khác, nhưng ở đâu cũng vậy. BIDV là nhất rồi, Nếu có thi thì nên thi VCB ấy :)
E ko thi nữa đâu ak, ở bidv dang hanh phúc. cám ơn anh,hehe. =))

Muốn xem lại file mình đã upload để kiểm tra lại lần cuối vào đâu các bạn ơi

k biết trượt đợt này , đợt tháng 7 có được ứng tuyển lại k nhỉ
Chào bạn,
Đợt tuyển dụng tiếp theo của BIDV chưa xác định thời gian và sẽ có điều kiện, tiêu chuẩn cụ thể. Vì vậy bạn nên tự tin đăng ký ứng tuyển để đảm bảo quyền lợi của mình.
Thân mến!
nguyên văn mail bên hỗ trợ tuyển dụng trả lời đó . đúng là làm ăn quá chuyên nghiệp , mình mail cái mail vu vơ thế mà cũng có người trả lời , tôn trọng ứng viên quá mà

^^
Em có quyền tham gia tất cả các kỳ thi, liên tục cho đến khi nào đậu thì thôi :) BIDV luôn rộng cửa chào đón mà :) Bạn anh thi đến lần thứ 4 mới đậu BIDV đó :)

Cái này lại khiến anh nhớ đến 1 thím hồi trước thi ở VCB. Thi 3 lần.

Lần 1, đậu vào phỏng vấn nhưng phỏng vấn xong thì tạch.

Lần 2, vẫn đậu vào phỏng vấn, Vào phỏng vấn người ta hỏi: "Nếu rớt VCB lần này, em có thi tiếp lần 3 không?".

Thím ấy trả lời: "Dạ có, năm sau em thi tiếp".

Giám khảo nói: "Hả? thi tiếp nữa hả?". Nhưng thím ấy đã tạch tiếp

Vậy là đến lần thứ 3, thím ấy không qua nổi vòng hồ sơ.
@@
Có nghiã là VCB ko cho mình thi nhìu lần liên tiếp à a?

^^
Em có quyền tham gia tất cả các kỳ thi, liên tục cho đến khi nào đậu thì thôi :) BIDV luôn rộng cửa chào đón mà :) Bạn anh thi đến lần thứ 4 mới đậu BIDV đó :)

Cái này lại khiến anh nhớ đến 1 thím hồi trước thi ở VCB. Thi 3 lần.

Lần 1, đậu vào phỏng vấn nhưng phỏng vấn xong thì tạch.

Lần 2, vẫn đậu vào phỏng vấn, Vào phỏng vấn người ta hỏi: "Nếu rớt VCB lần này, em có thi tiếp lần 3 không?".

Thím ấy trả lời: "Dạ có, năm sau em thi tiếp".

Giám khảo nói: "Hả? thi tiếp nữa hả?". Nhưng thím ấy đã tạch tiếp

Vậy là đến lần thứ 3, thím ấy không qua nổi vòng hồ sơ.
@@
Cho em hỏi là em chưa tốt nghiệp thì có nộp đc không, Em đang là sv năm cuối

^^
tất cả các ngân hàng đều cho phép mình thi nhiều lần liên tiếp ( Trừ Vietinbank là có một số lúc yêu cầu mỗi đợt nộp hồ sơ phải cách nhau 6 tháng ).
Đó là anh kể chuyện 1 ứng viên nộp VCB thui, chứ VCB đâu có cấm thi nhiều lần đâu. Chắc là do không có duyên, nên thiếu may mắn thui. Chứ chẳng ai cấm em nộp nhiều lần cả :D
nên cứ tự tin nhé
Ek, SN 91 mà gọi bằng anh ak, =)) khiep that.
P/S: Bạn nói mỗi Vietinbank là yêu cầu thời gian thi tuyển cách 6 tháng là chưa đúng, như vietcombank có lần vẫn quy định các lần thi phải cách nhau 6 tháng ấy, và có một số Ngân hàng khác nữa. :)

^^
Đó không phải ngày sinh chính thức của anh đâu. :) mà tính ra theo âm lịch thì ngày sinh thật của anh còn hơn em nhiều lắm đấy :D
Cảm ơn em, anh sẽ cập nhật. Chắc do anh già rồi nên chưa cập nhật VCB :D
a cho e hỏi tính từ lúc hết hạn nộp hồ sơ đến lúc biết kqua và đi làm thì khoảng bao lâu ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên