BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Bạn Precious stone nói đúng rồi đấy bạn VuongHuynh. Cùng cấp lương thì QLKH có thêm công tác phí. Mình bổ sung thêm nữa là QLKH thì tỷ lệ hưởng lương cấp cao nhiều hơn so với QLRR.
A ơi cho e hỏi chút. Phần chứng chỉ tiếng Anh ý ạ, e đieenf chứng chỉ C ô đieemr e ghi bừa 8 e ấn nộp mất r có sao ko a

Phần ngoại ngữ sao không thêm được ngoại ngữ khác vậy mấy bạn. Thêm được nhưng lúc lưu rồi xem lại hồ sơ lại không thấy đâu

mọi người cho mình hỏi: sao ko up được file scan lên vậy? Chọn tệp xong ấn Upload thì nó lại báo: ko tệp nào đc chọn???

Hi mọi người :D em cũng đang làm hồ sơ đợt này, mọi người cho em hỏi nếu có ngoại ngữ khác thì trong hồ sơ chọn thêm ngoại ngữ đúng không ạ? Em làm như vậy rồi điền xong, sau khi save thì xem lại ko thấy phần ngoại ngữ thêm đâu, vào sửa lại thì sau vẫn thế. Có ai bị như thế không ạ?
Mình cũng vậy :( Điền xong quay lại check thì thấy mỗi TA ==" Không biết làm như thế nào nữa.

các bạn ơi, cho mình hỏi có ai gặp phải trường hợp là vào nhiều lần nhưng đến khi lưu và tiếp tục thì báo là hệ thống đang bận không, từ hôm qua đến giờ mình toàn bị như vậy thôi? có cách nào khác phục không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên