BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

mai đi nộp nè,bạn chi nhánh nào ? không biết có cho bổ sung sau không ? hay là loại lun,vị trí tui có 2 người pv mà loại tui thì người kia khỏe lun :p
à tớ chi nhánh HCM.:). nếu bị loại thì cũng hơi tiếc nhưng mà đành chịu thoy. cậu nộp sáng hay chiều? có gì share cho tớ để tớ khỏi phải nộp nhé.:)

M cũng thế, thôi chớ đợi là hạnh phúc b ạ :)
À có tình huống này, bạn xử lý như thế nào nhé:
1.KH đang giao dịch thì hệ thóng bị lỗi, trong khi đó khách hàng đang vội, bạn sẽ làm gì?
2. Nếu khách hàng muốn gửi tiền mà khi đó khách hàng bị thương ở tay, không thể lăn tay hay kí dấu được, lúc đó giao dịch viên cần làm gì?
2. KH bị thương ở tay nào? nếu 2 tay thì sao cầm tiền đến được? or ít nhất sao lái xe đến NH :eek:, do đó ắt sẽ có ngừoi đi cùng
còn nếu 1 tay thì ...thưa HĐ quá dễ để e xử lý, lấy tay còn lại lăn là xong :p

1. cái này tớ gặp 1 lần, hức, hồi đó đi nộp tiền vô TK CK, đang nôn canh mua Cp vì sợ nó tăng giá, mà hệ thống bị lỗi chờ hơn 1h30, đi CN nào cũng vậy vì lỗi toàn hệ thống. Đang bực mình, Chị GDV xin lỗi và nói KH thông cảm, nếu có việc bận k chờ đc thì để sđt lại, khi hệ thống ok sẽ alo báo, và khi đó sẽ ưu tiên cho. Nghĩ bụng "ẻm" cũng xinh xắn, nói năng lịch sự, cách giải quyết cũng ổn (còn cách nào nữa đâu) nên tớ đành ...ngồi chờ, sẵn tán dóc vs mấy chị luôn.:D

thấy mấy em ôn thi phỏng vấn, anh nhím thấy em @ShionDinh giống 1 uber năm ngoái quá :) nhiệt tình, rì viu, ôn tập khí thế :) năm ngoái uber ấy cũng đã đậu BIDV, nên hy vọng Th sẽ đậu nhé em :)

Hồi anh nhím chuẩn bị phỏng vấn. Cứ nghĩ phỏng vấn là cơ hội mình thể hiện trước ứng viên, lúc đó cứ nghĩ phải trả lời sao cho thật hay.

Nhưng đến khi đậu rồi, mới thấy mấy câu hỏi đó nó vận vào đời mình. Lúc phỏng vấn thì trả lời ro ro, đến khi đối mặt với tình huống y chang trong thực tế mới thấy nó phũ phàng, dập mình chết ngắc. :) Đó là những câu sau: :(

1/ -Em có sẵn sàng hy sinh lợi ích của bản thân vì lợi ích của công ty không, cho ví dụ
2/ Nếu đồng nghiệp không muốn hợp tác với em thì em sẽ làm gì?
3/ Em có khả năng viết lách thì có giúp được gì cho những công việc con số khô khan hay không?”

thấy mấy em ôn thi phỏng vấn, anh nhím thấy em @ShionDinh giống 1 uber năm ngoái quá :) nhiệt tình, rì viu, ôn tập khí thế :) năm ngoái uber ấy cũng đã đậu BIDV, nên hy vọng Th sẽ đậu nhé em :)

Hồi anh nhím chuẩn bị phỏng vấn. Cứ nghĩ phỏng vấn là cơ hội mình thể hiện trước ứng viên, lúc đó cứ nghĩ phải trả lời sao cho thật hay.

Nhưng đến khi đậu rồi, mới thấy mấy câu hỏi đó nó vận vào đời mình. Lúc phỏng vấn thì trả lời ro ro, đến khi đối mặt với tình huống y chang trong thực tế mới thấy nó phũ phàng, dập mình chết ngắc. :) Đó là những câu sau: :(

1/ -Em có sẵn sàng hy sinh lợi ích của bản thân vì lợi ích của công ty không, cho ví dụ
2/ Nếu đồng nghiệp không muốn hợp tác với em thì em sẽ làm gì?
3/ Em có khả năng viết lách thì có giúp được gì cho những công việc con số khô khan hay không?”
ok sếp, cửa tuy hẹp nhưg cũng ráng lách. :D

Các anh chị ơi, em là sinh viên năm cuối chưa tốt nghiệp. Em thi GDV qua bài test rồi phỏng vấn có cơ hội không mn nhỉ. K biết bận rộn tốt nghiệp họ có chăm chước cho mình k các anh chị?

Các anh chị ơi, em là sinh viên năm cuối chưa tốt nghiệp. Em thi GDV qua bài test rồi phỏng vấn có cơ hội không mn nhỉ. K biết bận rộn tốt nghiệp họ có chăm chước cho mình k các anh chị?

Mình cũng năm cuối, không biết có cửa vào không nữa. Hay các chị thấy năm cuối là đánh rớt luôn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên