BIDV BIDV CN Quang Trung (Hà Nội) tuyển dụng QHKH, GDV & GDV cán sự [19-20.09.2013]

thi rieng le fai k nhi?????????????????????????????????????

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lại nghĩ đến cái hôm nộp BIDV Hà Nội, đi từ sớm, vẫn nằm trong top bon chen đc đó, cơ mà vẫn không qua nổi vòng hồ sơ...buồn..giờ nản ứ thèm nộp nữa ;((((((((
b ơi cho mình hỏi đợt trc b nộp hso bên BIDV hà nội giấy tờ họ có kiểm tra đủ từng cái k, với cả có phải công chứng hết k b ? mình cảm ơn nhé

zzz/. ko có cơ hội rồi.chỉ tiêu ít__. nộp hồ sơ biết trước 1 ngày thế này thì chịu=)). ko bon chen được

Sao Kế toán học viện tài chính, HV Ngân hàng, hay Đại học Hà Nội đều được mà kế toán Kinh tế quốc dân lại không được ư mọi người

Re: BIDV CN Quang Trung (Hà Nội) tuyển dụng QHKH, GDV & GDV cán sự [19-20.09.2013]

b ơi cho mình hỏi đợt trc b nộp hso bên BIDV hà nội giấy tờ họ có kiểm tra đủ từng cái k, với cả có phải công chứng hết k b ? mình cảm ơn nhé

họ có ktra xem có đủ không bạn ah. không bít ngta có ktra côg chứng hết không nhưng mà tớ có công chứng hết đấy bạn.
uh thì không đc thi thì thôi, cơ mà tiếc bộ hồ sơm cái công làm giấy tờ, sơ yếu lí lịch nữa chứ.hzzz

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Sau vụ vừa rồi ở CN Hà Nội có ai muốn bon chen tiếp ko nhỉ? :(

Có tớ....không thèm bon chen nữa :v

sao cứ tuyển lẻ tẻ thế nhỉ, k biết còn chi nhánh nào ứng tuyển nữa k đây

công nhận sau vụ nộp bidv hà nội nản luôn, chả hiểu phải siêu sao cỡ nào mới qua đc vòng hồ sơ nữa :( lần trc lấy 30 bộ còn ko được lần này lấy 20 bộ thì càng ko đến lượt rùi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên