BIDV BIDV CN Quang Trung (Hà Nội) tuyển dụng QHKH, GDV & GDV cán sự [19-20.09.2013]

chắc chắn không nhận hồ sơ nữa,trừ phi có quen biết,nhờ họ nộp cho.lúc sáng 8h30 không nhận hồ sơ,những ai đến muộn thì phải quay về,vượt quá nhu cầu cần tuyển khoảng 30 người nộp cho 1 vị trí,nản vãi

Sáng nay mình vừa đi nộp về...Có đông nhưng nếu chịu khó đến sớm, khoảng 8h đến vẫn nộp được. Tầm 9h20 phút thì họ nói không nhận nữa.

8h30 bắt đầu nhận nhưng từ 8h đã có khoảng 60 bạn đến đứng đợi,mình đến từ 8h phải đứng ngoài hành lang đợi,(mình đứng trước cửa thang máy thứ 2,trước mình có 1 phòng 2 cửa kính lớn của sunrise,1 cửa thang máy,mọi người bon chen đứng trước đó)tầm 8h15 họ cử 1 anh bảo vệ đứng chắn sau tụi mình,khoảng 8h30 lúc họ nhận hồ sơ,anh bảo vệ thông báo những người đến sau không nhận nữa,có vài bạn đến tầm 8h30,hơn ít phút nữa thì xin được,sau khoảng thòi gian đó thì có bạn vào được,có bạn phải quay về (do đứng ngoài hành lang,trước phòng nộp hồ sơ nên có bạn "lẩn" vào được mà họ không biết,hoặc không để ý).Bên tín dụng số thứ tự tham gia khoảng 50,những người có kinh nghiệm được nhận hồ sơ trước,bên kế toán (GDV) thì mình không để ý,cũng khoảng tầm 40 (mình đoán,có bạn nào đăng ký bên giao dịch viên hỏi thứ tự là biết,có người nộp từ hôm trước thì phải)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình nghĩ GDV tầm trên dưới 30 người thôi, vì lúc mình nộp thì mới trên 10 và bên ngoài còn 1 top nữa. Thấy mọi người nộp Tín dụng đông hơn :D

Mà ko biết có bạn nào nộp gdv cán sự ko nhỉ, giờ nghĩ lại biết thế m nộp gdv cán sự chắc cạnh tranh ít hơn

mình nghĩ GDV tầm trên dưới 30 người thôi, vì lúc mình nộp thì mới trên 10 và bên ngoài còn 1 top nữa. Thấy mọi người nộp Tín dụng đông hơn :D

thớt này có vẻ im thế nhỉ,nếu qua vòng hồ sơ thì khoảng bao h thi viết các bạn nhỉ, mà k thấy nói rõ là khách hàng cá nhân hay doanh nghiệp nhỉ

Hôm qua số người đi nộp chắc chỉ bằng 1/4 số hôm trước nộp ở CN HN. mình nghĩ là yêu cầu ứng viên có kn mà lần trước bao nhiêu ng có kn đi nộp chẳng đc, lần này các bạn ý chán rồi,đã thế lại nộp trong giờ hành chính nữa, cũng khó nộp hơn. Dù sao thì hy vọng đc chọn hồ sơ vẫn là cực thấp ==!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên