các bạn ơi, có tầm bao nhiêu bạn nộp chuyên viên và bao nhiêu bạn nộp nhân viên thế?
Sáng t đi nộp nhưng k nộp đc vì chứng chỉ của t thiếu công chứng, chỉ có photo :(

Đến từ 7h sáng đợi đến 8h30 bắt đầu nhận hồ sơ, tớ may mắn dc nhận tờ phiếu dự tuyển số 15, các bạn nào từ 8h30 ngày 21 trở đi k đến thì k dc nhận hồ sơ đâu, mặc dù rất may mắn dc nhận hồ sơ nhưng trên đường về có nhiều suy nghĩ quá, ngân hàng đăng tuyển nhận hồ sơ trong vòng 5 ngày, nhưng hết phiếu nhận hồ sơ từ 8h30 ngày 21/03 rồi. ai muốn đến dự tuyển tiếp đừng nhụt trí nhé.

Ngày trước tớ cũng cố chấp, không nghe can, cứ lao đi nộp, vừa mất công vừa tốn bộ hồ sơ. Lần này biết rồi vẫn gọi lại cho 2 người để kiểm chứng thì được biết là 4 5 người kia đã làm sẵn ở đấy rồi, giờ thi để hợp thức hóa thôi.
vị trí giao dịch viên hả bạn? Thế còn vị trí chuyên viên thì sao :))). Thôi thì chúc các bạn may mắn :)))

Đến từ 7h sáng đợi đến 8h30 bắt đầu nhận hồ sơ, tớ may mắn dc nhận tờ phiếu dự tuyển số 15, các bạn nào từ 8h30 ngày 21 trở đi k đến thì k dc nhận hồ sơ đâu, mặc dù rất may mắn dc nhận hồ sơ nhưng trên đường về có nhiều suy nghĩ quá, ngân hàng đăng tuyển nhận hồ sơ trong vòng 5 ngày, nhưng hết phiếu nhận hồ sơ từ 8h30 ngày 21/03 rồi. ai muốn đến dự tuyển tiếp đừng nhụt trí nhé.
Số 15 cho vị trí chuyên viên hả bạn :)). Tớ số 7 nhưng hồ sơ k đủ tiêu chuẩn :))

thanks bạn
tớ đăng kí nhân viên - quan hệ khách hàng, chắc giờ này vẫn còn nhiều ng trên đó lắm hoặc chẳng còn ai, mọi ng đến h này chắc lại đi về hết.

Ngày trước tớ cũng cố chấp, không nghe can, cứ lao đi nộp, vừa mất công vừa tốn bộ hồ sơ. Lần này biết rồi vẫn gọi lại cho 2 người để kiểm chứng thì được biết là 4 5 người kia đã làm sẵn ở đấy rồi, giờ thi để hợp thức hóa thôi.
Tình hình này chắc chỉ đánh chiếm những Ngân hàng nhỏ thôi :v:D

biết là ko qua nổi vòng nạp hồ sơ nhưng vẫn đi và cuối cùng là lại mang hồ sơ về. ngậm ngùi :(

có suất hết r :)))
Là sao bạn ui, đây là tuyển nội bộ chứ ko phải tuyển theo hội sở hay sao hả bạn, hic hic, bon chen nộp hso mà toàn hso photo ko có công chứng nên lại mang về, bùn ghê, kế toán kiểm toán hình như ko nộp được hay sao í, toàn đòi hỏi phải là TCNH thôi, hức hức, khi nào có lịch thi vậy các mem

Nộp được hồ sơ rồi k biết có sơ loại hồ sơ k vì tin đăng tuyển chỉ lấy 3 lần số lượng cần tuyển...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên