mỗi lần mấy nh lớn tuyển chỉ ngại mỗi cái " Số lượng Hồ sơ dự tuyển cho mỗi vị trí/nghiệp vụ tối đa gấp 03 lần nhu cầu tuyển dụng và có thể kết thúc sớm khi đã nhận đủ số lượng Hồ sơ theo yêu cầu."

BIDV lại còn BIDV chi nhánh Hoàn Kiếm, rồi lại "số lượng hồ sơ dự tuyển tối đa gấp 3 lần..." Nghe đã thấy khó như voi lách qua khe chuột rồi :(( Cơ mà lương BIDV thì cao thật :3

hóng hớt các bạn thi cử thế nào, lúc nào có lịch thi thì alo lên nha các mem

Đến từ 7h sáng đợi đến 8h30 bắt đầu nhận hồ sơ, tớ may mắn dc nhận tờ phiếu dự tuyển số 15, các bạn nào từ 8h30 ngày 21 trở đi k đến thì k dc nhận hồ sơ đâu, mặc dù rất may mắn dc nhận hồ sơ nhưng trên đường về có nhiều suy nghĩ quá, ngân hàng đăng tuyển nhận hồ sơ trong vòng 5 ngày, nhưng hết phiếu nhận hồ sơ từ 8h30 ngày 21/03 rồi. ai muốn đến dự tuyển tiếp đừng nhụt trí nhé.
B thi vi tri nao the

Mình vừa đc gọi điện thông báo đủ điều kiện dự thi.. sẽ có mail thông báo... Danh sách đã dán ở trụ sở chính nhưng chưa đi xem được... có bạn nào ở gần đấy xem được thì up lên cho mọi người xem nữa nhé... thanks in advance!

Mình vừa đc gọi điện thông báo đủ điều kiện dự thi.. sẽ có mail thông báo... Danh sách đã dán ở trụ sở chính nhưng chưa đi xem được... có bạn nào ở gần đấy xem được thì up lên cho mọi người xem nữa nhé... thanks in advance!
ai được dự thi cũng được gọi điện thông báo hả bạn? Bạn đã có mail chưa vậy, hóng quá

Mình k rõ có phải ai cũng đc gọi điện hay k?? Chị ý hỏi mail đe gửi mail thông báo trong ngày hnay hoặc ngày mai

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên