Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

cá nhân tôi thấy MB hợp với mấy bạn sinh viên mới ra trường đang háo hức hơn
bạn tôi không dưới 10 người làm MB bây giờ nghỉ hết. Đống Đa, Tây Hà Nội, Long Biên, quản lý hợp đồng MB HO cũng có :))
vậy nên năm nào qua MB cũng thấy một đội mới. người cũ đi hết rồi còn đâu.
Thật ra làm >1 năm total incom khoảng 200tr chắc cũng không nghỉ nhiều đến thế
bạn nói đúng rồi, MB giống như trường đào tạo, đủ lông đủ cánh người ta bay đi :)

Đang làm ở SHB Vi tri Khcn có nên chuyển qua MB cùng vị trí ko ạ. Chi nhánh e chi nhánh tỉnh lẻ. Có kinh nghiệm có phải học việc thử việc dài đằng đẵng ko các anh chị ? :(

Đang làm ở SHB Vi tri Khcn có nên chuyển qua MB cùng vị trí ko ạ. Chi nhánh e chi nhánh tỉnh lẻ. Có kinh nghiệm có phải học việc thử việc dài đằng đẵng ko các anh chị ? :(
học vc 2 tháng thử vc 6 thang mới chính thức bạn à. t thấy chế độ SHB đâng tốt mà.Mb bữa nay chế độ giảm lắm

học vc 2 tháng thử vc 6 thang mới chính thức bạn à. t thấy chế độ SHB đâng tốt mà.Mb bữa nay chế độ giảm lắm
Thank chị tâm tít nhé. Chị đang làm bên nào thế. Nếu qua MB thì e sẽ làm ở quê nhà. Nên chút phân vân do dạo này shb lương thưởng ổn quá. Có chút luyến tiếc :(.

Thu nhập trung bình bên shb của bạn đc bao nhiêu.
Còn sang mb có kinh nghiệm vẫn cứ phải đúng quy trình. :)

mn cho hỏi lương nhân viên thẩm định tín dụng o cấp hội sở thi dc tầm nhiu nhi =.=

Thôi ông ơi, lòe ai đấy, RM 2 năm 18- 20/ tháng à--> (chém gió), tôi giả định cho ông làm RM CIB và làm tại CN Điện Biên Phú (Hà Nội) là chi nhánh có hệ số lương kinh doanh cao nhất cũng không có tầm đó nhé.
Thằng cánh đồng tuyết không biết gì về MB mà cứ ngồi phán, xuất được sao kê RM 2 năm MB trả từ 18-20 tôi gửi 5tr tiền cafe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên