Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Qua 2 tháng thử việc là 6 tháng học việc rồi mới kí 1 năm bạn nhé. Nhưng nếu ban kí học việc là coi như bạn đã kí chính thức rồi.
Em không rõ cái này, hình như năm 2016 thay đổi rồi, không còn học việc nữa mà là kí hợp đồng 1 năm, thấy chiếu trên slide và a giám đốc đào tạo nói vậy :D

Em không rõ cái này, hình như năm 2016 thay đổi rồi, không còn học việc nữa mà là kí hợp đồng 1 năm, thấy chiếu trên slide và a giám đốc đào tạo nói vậy :D
Thế thì hay quá. Chứ qua cái 6 tháng kia đúng là dài đằng đẵng @.@ nếu bỏ 6 tháng thì Mb sẽ là ngân hàng kí hđ ko thời hạn nhanh nhất sao @.@

Thế thì hay quá. Chứ qua cái 6 tháng kia đúng là dài đằng đẵng @.@ nếu bỏ 6 tháng thì Mb sẽ là ngân hàng kí hđ ko thời hạn nhanh nhất sao @.@
Có đâu anh ơi. Sau 2 tháng thử việc. Hợp đồng 6 tháng. Rồi sau đó là 6 tháng nữa. Rồi tới 1 năm. Sau đó mới là không kỳ hạn. Có mà dài dài luôn á chứ

Nhưng thế thì hơi phi lí vì chi nhánh mình mới có mấy em tập sự mới kí lên 6 tháng học việc @@ thế là sao nhỉ.

Có đâu anh ơi. Sau 2 tháng thử việc. Hợp đồng 6 tháng. Rồi sau đó là 6 tháng nữa. Rồi tới 1 năm. Sau đó mới là không kỳ hạn. Có mà dài dài luôn á chứ
Bạn ấy đang bảo ko phải kí 6 tháng kìa mà vào kí luôn 1 năm. Thực ra là với tiến độ hiện tại của MB thì việc kí không kì hạn là khá nhanh so với các ngân hàng khác rồi.

Bạn ấy đang bảo ko phải kí 6 tháng kìa mà vào kí luôn 1 năm. Thực ra là với tiến độ hiện tại của MB thì việc kí không kì hạn là khá nhanh so với các ngân hàng khác rồi.
Em cũng k rõ. Vì em người mới mà. Đc nghe phổ biến cơ bản vậy thôi à. Mà nói chung có quy trình hết rồi. Chủ yếu môi trường làm việc ok k thôi. Hi. A có thông tin gì mấy chi nhánh mới mở k ạ. Làm ăn có ok k ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên