Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

lương này là lương cứng(đã tính phụ cấp)-tức là dù có huy động được hay không cũng nhận ít nhất từng đó phải không ạ?
Nếu mà không huy động được thì có bị đuổi việc không ạ?

Thu nhập này ở HN hay HCM vậy a/c? MB có hay thi sát hạch để loại nhân viên yếu kém ko ak.

Cám ơn bác đã viết bài lên cho mọi người tham khảo. Giúp bác lên cao nè ................................................................................

Cho mình lương nhân viên tín dụng cá nhân ngân hàng MB là bao nhiêu rứa bạn, áp lực chỉ tiêu hàng tháng thế nào ạ:-s

Cho mình lương nhân viên tín dụng cá nhân ngân hàng MB là bao nhiêu rứa bạn, áp lực chỉ tiêu hàng tháng thế nào ạ:-s

Lương KHCN Chi nhánh tỉnh 6-7tr nếu đủ chỉ tiêu,,chỉ tiêu huy động chia theo tháng khoảng 1.5 - 2 tỷ. giải ngân 2 - 3 tỷ

Cảm ơn anh ( chị), cho em hỏi tí, mới vào làm thì 2 tháng thử việc đầu tiên mình có phải huy động không ạ, hay chỉ học việc thui ạ, e chuẩn bị đi làm nhưng chưa biết được nhiều thông tin, mong anh( chị) chỉ bảo thêm :-s

chính xác, co giờ chạy chỉ tiêu, suốt ngày báo cáo KPI, hãi lắm!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên