Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Lâm Đồng hay Tiền Giang :D
MB lương chung mà bạn, như nhau cả thui...chỉ khác ở tỉnh không có phụ cấp đắt đỏ
P/S: Đó là lúc mình còn làm (3 tháng trước), h thì k bít :D

Lâm Đồng hay Tiền Giang :D
MB lương chung mà bạn, như nhau cả thui...chỉ khác ở tỉnh không có phụ cấp đắt đỏ
P/S: Đó là lúc mình còn làm (3 tháng trước), h thì k bít :D
mình vừa ứng tuyển chi nhánh mới ở bắc giang đó..chắc pass rùi nên quan tâm thêm chút xíu..hi..chi nhánh mới mở mà mình GDV hưởng lương thế nào hả bạn

Chi nhánh mới chỉ tiêu huy động và cho vay thế nào ạ..lo thế..pass r lại lo đến cái này..:(

Trước đây trước khi áp dụng KPI chỉ tiêu mới vào là 2 tỷ huy động và vài KH mới...nhưng chỉ là cho có, chủ yếu là zô học hỏi đọc tài liệu...hầu như k ai out cả, thậm chí zô chính thức có chỉ tiêu cũng như không, không làm được nghe nói vài câu lại thôi chứ k đuổi. MB không có truyền thống đó :D Bây h áp dụng KPI để đánh giá nhân viên nhưng hình như chỉ ảnh hưởng đến thưởng thui. Do đó các bạn cứ yên tâm mà làm. Nếu bạn đậu Giao dịch viên MB mà còn được làm Phòng giao dịch thì bạn là nhất rùi đó :D Các bộ phận khác của MB làm việc rất hại não nhé :D

Trước đây trước khi áp dụng KPI chỉ tiêu mới vào là 2 tỷ huy động và vài KH mới...nhưng chỉ là cho có, chủ yếu là zô học hỏi đọc tài liệu...hầu như k ai out cả, thậm chí zô chính thức có chỉ tiêu cũng như không, không làm được nghe nói vài câu lại thôi chứ k đuổi. MB không có truyền thống đó :D Bây h áp dụng KPI để đánh giá nhân viên nhưng hình như chỉ ảnh hưởng đến thưởng thui. Do đó các bạn cứ yên tâm mà làm. Nếu bạn đậu Giao dịch viên MB mà còn được làm Phòng giao dịch thì bạn là nhất rùi đó :D Các bộ phận khác của MB làm việc rất hại não nhé :D
cảm ơn bạn nhé..nghe nói thế còn đỡ sợ..hi..chi nhánh mới chắc chỉ tiêu k nặng lắm..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên