BaoVietBank tuyển dụng tháng 08/2012 [15.08.2012]

NH này thi trắc nghiệm chứ các bạn? t cũng vừa nhận dc mail thi viết 23/8

mình cũng nhận đc email mời thi tuyển, k biết cái gửi mail xác nhận là gửi mail mới hay reply lịa nhỉ ? có bạn nào biết k :D
p/s: mở mail thấy liền 2 thư mới, 1 của baoviet, 1 của acb báo trượt, đúng là buồn vui lẫn lộn :_:

mình cũng vừa nhận đc mail xác nhận thi ngày 23/8 này vị trí tái thẩm định. Nghe nói thi khó lắm có bạn nào có đề thi hay tài liệu j của các ngân hàng đã thi vị trí này thì pm cho tớ với. Thấy thi cả IQ nữa. huhu

Tái thẩm định đi thi tự luận thì chắc là mình cố gắng đi thi cho vui, chứ làm thì làm chứ có nhớ gì đâu mà viết :D
mình cũng nhận mail tái thẩm định 23-8 >.<

Cứ bình tĩnh nhé. Mình nộp từ đợt tháng 5 cơ mà hôm nọ mới được đi thi mà. ;)) Bảo Việt không tổ chức thi đông đâu, mỗi lần chỉ tầm 100 mạng nên chờ đợi thôi :))
Ôi, thế là vẫn hi vọng, bạn này phải chờ những 3 tháng cơ mà. Cố lên bạn nhé.

Ôi, thế là vẫn hi vọng, bạn này phải chờ những 3 tháng cơ mà. Cố lên bạn nhé.

Thi xong rồi mà bạn. Cố gì nữa chứ :"> Giờ chỉ chờ kết quả xem có được đi pv hay không thôi ;)) Bạn cứ bình tĩnh chờ nhé. Đợt trước mình cũng nghĩ là tach rồi (vì lúc ý nộp rất nhiều NH 1 lúc =))) Nhưng tự nhiên hôm nọ được mời đi thi. Rất ngỡ ngàng và bàng hoàng nhưng lại vô cùng thích thú :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back