BaoVietBank tuyển dụng tháng 08/2012 [15.08.2012]

có ai đặt tên file được như cái mẫu không nhỉ. Mình rename thấy nó bảo k được có kí tự đặc biệt :|

Hồi trước tớ có dạy cho 1 em có mẹ làm ở BaovietBank, thấy em í bảo đề thi vào đấy khó lém, ai mà muốn vào thì phải đến nhà em í.... :D Nhìn chung là muốn vào cái gì của Nhà nước cũng khó mà, cứ nộp hồ sơ cho đỡ áy náy thui các bạn ạ! :D

Năm ngoái vừa mới ra truong nộp thi no còn gọi đi test chi co iq thoi, toàn tính toán nhìu ah vs lai hoi về tin tức thị trường nũa ah.
Za ma h nộp lại chả thấy nó gọi nữa, chán kinh

mọi người ơi,nộp onl thì cái phần chọn Kế hoạch phát triền tương lai đánh số 1, 2 ,3... trong hộp check box thì làm thế nào ạ?

t ko thi mấy vị trí này nhưng 1 lần thi gvd, nộp từ tháng 5 mà đến cúi tháng 7 ms gọi. mọi ng cố chờ đi, ngân hàng này cũng đc phết :D
Bảo Việt bank thấy tháng nào cũng tuyển các vị trí này suốt, mình cũng nộp suốt mà ko thấy dc gọi bao giờ :( Có bạn nào đã từng dc đi thi tuyển, phỏng vấn tại NH này chưa?

Hồi trước tớ có dạy cho 1 em có mẹ làm ở BaovietBank, thấy em í bảo đề thi vào đấy khó lém, ai mà muốn vào thì phải đến nhà em í.... :D Nhìn chung là muốn vào cái gì của Nhà nước cũng khó mà, cứ nộp hồ sơ cho đỡ áy náy thui các bạn ạ! :D

pó tay bạn này, baovietbank mà cũng của nhà nước à ;))

Trước giờ ít nghe nói đến Baovietbank nhỉ, mọi người có thông tin gì về ngân hàng này không?

Back
Bên trên