Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Thi xong Exim, có tạch em cũng không cảm thấy buồn :D. Đã cố hết sức có thể :). Ít ra cũng đã thi QHKH, không còn gì phải nối tiếc :D. Tệch thì ta tiếp tục công việc cũ 1 thời gian nữa. Ít ra chẳng phải ở đâu cũng có những người đồng nghiệp tốt như thế :D

Vậy chắc là chưa cố hết sức rồi. Chứ đã để hết mọi tâm lực vào đó mà không được thì buồn nhiều lắm đấy. Lần sau cố gắng nha. hihi

Vậy chắc là chưa cố hết sức rồi. Chứ đã để hết mọi tâm lực vào đó mà không được thì buồn nhiều lắm đấy. Lần sau cố gắng nha. hihi
a thì trượt nhiều, quen cảm giác rồi :) nhiều lúc thấy mình khá nổi trội so với phần còn lại mà vẫn cứ nhận thư báo trượt như thường :)

Hehe em quyết ko nộp hồ sơ nữa chị à :D. Bao giờ Big4 tuyển thì nộp :D. Hay em về Thái bình làm ;). cơ mà làm TB lại làm TB thì cũng xa nhà :D

mình mới thi vào vpbank thanh hóa đợt 11/9/2014...ko dc gọi đi phỏng vấn.buồn quá...chán nản

Hehe em quyết ko nộp hồ sơ nữa chị à :D. Bao giờ Big4 tuyển thì nộp :D. Hay em về Thái bình làm ;). cơ mà làm TB lại làm TB thì cũng xa nhà :D
uh. Nếu làm Tb thì cũng xa nhà thật. Phải 30- 40 km đấy. Nhưng bên chị nhiều khách ở TH nhà em lắm nha

Mình thấy bạn nên phân biệt xem là không tương xứng với công sức bạn bỏ ra hay không tương xứng với khả năng bạn có thể đạt tới ?? chứ như mình thấy môi trường ok, làm việc đúng giờ là được về thì đâu phải nản vì cái nản đã vắt kiệt sức cho công việc. Là con gái, với điều kiện như vậy, nếu đồng lương không phải quá chật vật, mình bằng lòng với công việc đó; ngược lại là con trai, mình sẽ ra đi để tìm đúng công việc mà khả năng có thể đạt tới, lí do thì nhiều lắm, cơ bản là ko có cái cớ để bằng lòng =)). Nhưng dù sao thì cũng thoải mái đi, có việc là mừng rồi :D
con trai nhiều người cũng chỉ mơ được như thế thôi e ạ :D thời buổi kinh tế khó khăn, cũng muốn lên làm trưởng phó phòng ... lắm, nhiều việc hơn mà thu nhập cao thì cũng ok, vấn đề là xã hội đang quá thừa mứa nhân tài, mình ko quá nổi trội, lại ko có mối quan hệ đặc biệt thì không thể nào mà lên được. Có được một công việc như thế là thoải mái rồi, có thời gian tìm người yêu và sau này là lo cho gia đình, vợ con :D
Công ty nhìn quanh toàn người nhà sếp, chỉ tính hội đồng quản trị là 9 anh em, còn cả thế hệ con, cháu.. Cơ hội thăng tiến = 0..

Tự nhiên, thấy nhớ, nụ cưới ấy. Đã từng, thấy yêu yêu lắm.... Bây giờ thì......không cảm xúc.... dù người ấy.... khóc hay cười. Vì đã chẳng liên quan

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên