Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Cực kỳ ghét cái kiểu lơ lửng, mập mờ như này. Nếu là mình, những lời này mình sẽ dành để gọi người ta ra nói hết một lần cho ra ngô ra khoai, rồi tới đâu thì tới, ít nhất cũng có được 1 câu trả lời; để mình quyết cũng là đẩ người ta quyết luôn, dây dưa mãi đầu óc suy nghĩ vẫn vơ lại chẳng tập trung được vào việc gì. Tình cảm là để hành động chứ không phải để suy nghĩ, ko nói rõ ai mà tự hiểu được !

Đồng ý với bạn. Mình là mình cũng nói thẳng, chả có gì phải đắn đó.

:)2 ngày ngồi buồn chả làm gì... 20h30 mới đi dạo in cái bản cv mai đi pv....qua 7 quán photo đều đóng cửa hết...tới lúc quay về đầu ngõ nhà thì lại thấy chủ quán đi đâu về đang mở quán ngồi uống cafe...số phải đi thi rồi.

:)2 ngày ngồi buồn chả làm gì... 20h30 mới đi dạo in cái bản cv mai đi pv....qua 7 quán photo đều đóng cửa hết...tới lúc quay về đầu ngõ nhà thì lại thấy chủ quán đi đâu về đang mở quán ngồi uống cafe...số phải đi thi rồi.
hên rùi đấy :D

thằng LPB này có cái chó j mà mơ ước hả bạn, nó còn non nớt và sơ khai nhưng thử đọc sổ tay văn hóa của nó mà xem, đặc ngôn ngữ của khổng tử, j mà "sống bằng lương, giàu bằng thưởng", láo toét hết. Vô đó làm rồi mới thấy nó chả ra gì và dìm động lực làm việc của nhân viên chân chính, mấy người có năng lực k làm việc cho nó lâu dài đâu bạn, gái LPB trình độ cao hơn cả cave sài gòn đấy bạn.
Thứ 1 LPB theo b còn non nớt và sơ khai cái này mình cho là đúng so với các Bank có trước nó.
Thứ 2 văn hoá của LPB theo Khổng Tử :D bạn đọc câu chuyện "nồi cơm của Khổng Tử" chưa vậy? Ý nghĩa của nó sẽ giúp b đánh giá tốt hơn về mọi việc xung quanh đó
Thứ 3 nếu có năng lực tại sao ko dùng cái năng lực ấy mà làm cho các Quy trình NV .v.v...hết non nớt hết sơ khai
Theo ý kiến cá nhân mình thì LPB là nơi b mà bạn có thể phát huy hết năng lực cá nhân (nếu b là người có năng lực thật sự ) còn nếu chỉ trông chờ vào mớ QT NV mà ko có đủ các kỹ năng, hiểu biết khác thì sớm hay muộn cũng khoác áo Juventus

Hôm qua đi đường nhìn toét măt chả thấy có con Nozaa nào. Hôm nay thì thấy được 2 con rồi. Nhưng toàn Nozza đời cũ. Nhưng vẫn thấy vui vui. hehehehe

Hôm qua đi đường nhìn toét măt chả thấy có con Nozaa nào. Hôm nay thì thấy được 2 con rồi. Nhưng toàn Nozza đời cũ. Nhưng vẫn thấy vui vui. hehehehe
vào thẳng hãng mà nhìn cho sướng mắt e ui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back