Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Có bạn nào bị khủng hoảng hậu ra trường ko? Sao mình thấy cs của mình h nản đến thế :(
Đi làm toàn những người sẵn sàng đâm sau lưng người khác, thế mà cứ phải cười nói với nhau.
Mệt mỏi.

Có bạn nào bị khủng hoảng hậu ra trường ko? Sao mình thấy cs của mình h nản đến thế :(
Đi làm toàn những người sẵn sàng đâm sau lưng người khác, thế mà cứ phải cười nói với nhau.
Mệt mỏi.
Ở đâu cũng thế bạn ah. Cố mà chịu

Vừa sáng ra, đanh rơi hộp phấn vài lần làm nó vỡ tan. Vừa tức, vừa xót của. Cái ngày gì nữa không biết

Cả nhà mình ơi, nhớ lại câu chuyện 1 người đàn ông dù công việc rất vất vả nhưng khi về nhà luôn tươi cười và vui vẻ vì trước khi về nhà anh ta đã trút hết tức giận vào cây trước nhà nên em muốn lập cái pic này để banker nào có ấm ức, tức giận.....nói chung là những cái gì làm mình thấy ghét, thấy không vui, thấy ức chế, thì trút hết vào đây nhé. Chứ đừng ai đem về nhà nhé. Công việc ở cơ quan đủ mệt rồi, đừng ai mang về nhà nữa nhé. hihi
trút giận lên người yêu mới thích, chứ trút ở đây ko ăn thua e ui :D

hehe. Con trai chúng em chỉ thích con gái nhẹ nhàng chả cần son phấn đâu :D. có đánh thì đánh nhẹ thôi :))
Ai nói đậm nhẹ gì đâu. Vấn đề là quy định. Ngồi ngoài quầy mà không son phấn chả cần đến SV. Ngay lập tức đã bị chị kiểm soát nhắc nhở rồi. Bên chị quy định về quần áo, đầu tóc và trang điểm chặt chẽ lắm.

trút giận lên người yêu mới thích, chứ trút ở đây ko ăn thua e ui :D
Nhưng đã có người iu đâu ợ. Với lại. mình trút giận lên người yêu, thì khi họ có chuyện gì , họ lại trút giận lên mình. Quy luật mà. Vậy nên chả dại anh à. haha

Con gái những lúc muốn trút giận là toàn thế này này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,444
Thành viên mới nhất
A Flock of Seag
Back