Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

• Bắt đầu Bắt đầu Sâu Con
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mh làm đc 2 năm rồi, cơ mà vẫn k thể nào quen đc cái kiểu nói xấu nhau như ở pog này. Tính mh chả đôi co hay làm ầm đc, biết ngta thế cũng k làm đc j, cũng k nói xấu lại đc vì k quen. nhiều khi thấy bất lực, có ai hiểu cho cái sự nhẫn nhục này. haizzz
quan trọng là ở phía sếp kìa, nếu sếp mà nghe mấy đứa nói xấu, không phân biệt phải trái đúng sai j ở mình, chỉ cần biết nghe thiên hạ, rồi quay ra trở mặt với mình thì loại sếp như vậy mới nên quan tâm để biết và đề phòng rồi từ từ từ bỏ nó. Còn mấy loại ăn ở 2 lòng, ăn k ngồi rồi, rảnh rỗi k có việc j làm lại kiếm chuyện người khác để nói, chỗ nào cũng có, cơ quan sạch nhất cũng có đó bạn ơi, bạn có đi nơi khác cũng gặp mấy loại đó thôi, vì bạn là người ngay thẳng và hiền nên mới suy nghĩ nhiều như vậy, cũng nên sống đểu một chút bạn ah, cá lớn nuốt cá bé, thắng làm vua thua làm giặc, quy luật sống rồi bạn ah. Không có chuyện coi nhau như anh em người nhà ở chỗ làm việc đâu, nếu mà cứ nghĩ như vậy thì khi gặp chuyện sẽ cảm thấy chênh nhiều lắm bạn ah.

luôn nhiệt tình, làm đúng ko làm láo, kính trên nhường dưới, không ba hoa khoác lác thì ai cũng nể mình thôi

Hụ hụ E định làm sales mảng khách hàng cá nhân chị Sâu ợ :(( Mà e lo vòng phỏng vấn quá đi chi Sâu ơi , tiếng anh , tiếng anh :((
hehe. VP đang trong tiến trình chuẩn toeic mà. Nhưng cũng chỉ mức 450 thôi mà. Mà như chị phỏng vấn đâu có phỏng vấn tiếng anh đâu em. Cứ bình tĩnh mà tiến thôi. Không phải quá căng thẳng đâu nha. Chúc em thành công

P/s: Chị cũng làm KHCN đấy, bận quá nên giờ mới tranh thủ được

hehe. VP đang trong tiến trình chuẩn toeic mà. Nhưng cũng chỉ mức 450 thôi mà. Mà như chị phỏng vấn đâu có phỏng vấn tiếng anh đâu em. Cứ bình tĩnh mà tiến thôi. Không phải quá căng thẳng đâu nha. Chúc em thành công

P/s: Chị cũng làm KHCN đấy, bận quá nên giờ mới tranh thủ được
giờ mà bắt pv lại tiếng anh của Sale KHCN, chắc phải rụng tới 2/3 =))))))))))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên