Banker làm gì vào cuối tuần?

Thứ 7 đi làm buổi sáng , chiều và tối t7 dành cho gấu
Sáng chủ nhật cf với bạn bè, trưa thì đám tiệc, chiều đi đá banh, tối rảnh thì cf hoặc ở nhà
thế thôi :D
thứ 2 vào ngồi đọc báo

hehe, mình cầu lông đây, có a e nào ở TPHCM thì rủ đánh chung cho zui :)

Đối với FA mà nói : Sáng thứ 7 dạy sớm tắm rửa quần áo ngon lành đầu tóc vuốt sáp các thứ ... 6h30 dắt xe ra khỏi nhà ... 7h đi ăn sáng ... 7h 45 có mặt ... 8h 15 mất hút cùng đám đồng nghiệp đi ăn sáng phè phỡn 10h30 về ngồi giấy tờ các kiểu xem qua ... nhấc điện thoại alo tứ lung tung hẹn hò bạn bè gái ... đi ăn trưa xem phim ... 11h30 đá xuống phòng DVKH trêu ghẹo mấy em teller rồi té ...
12h dắt xe khỏi cơ quan gọi điện cho " bạn hoặc gái " chốt lại lịch lần nữa ...
cả chiều la cà quán xá bạn bè bú khú ....
Tối đến 7h có mặt tại nhà ăn tắm rửa ăn cơm xong 8h lại xách xe lên đường ... đi vs bạn bè hoặc xem có mục tiêu đang hẹn hò thì gọi đi ...
Hôm nào bạn bè có lâu ngày ko gặp thì bú khú bar sàn tới 12h bar close thì lại la cà phố cổ uống thêm hay ăn thêm gì tới 2h 3h thì về nhà là vừa ....
Còn ko bạn bè bù khú chơi bời gì thì đơn giản là 11h về nhà ngủ ... đến trưa hôm sau ...
Chủ nhật rồi à ... lại ăn cơm trưa xong rồi lại tính toán ngắm nhìn lại bản thân tý ... dở ví ra xem còn bn xèng ? check điện thoại xem tài khoản trong thẻ còn nhiêu .... cafe la cà hoặc shopping .... tối đến lại như thế .... và lâu lắm rồi hình như chẳng yêu ai và không ai ưa mình :)))))))

FA như mình thì hai ngày cuối tuần là khoảng thời gian riêng tư cá nhân. Với ngày t7 mình sẽ rủ bạn bè cafe, hoặc vác máy ảnh đi chụp hình, hoặc anh em bạn bè thân lâu ngày không gặp sẽ kéo nhau đi liên hoan. Nếu không có dịp gì thì ở nhà xem thêm các tut hướng dẫn về máy tính, đọc sách, hoặc xem phim, miễn sao bản thân thấy thoải mái.

Ngày CN còn dạy thêm gia sư để kiếm thêm thu nhập, chứ lương bank thấp quá à :(

cuối tuần em về nhà chơi với mẹ ck.vì ck e đi làm xa nhà có mình mẹ.về quẳng hết mớ hồ sơ, rồi chỉ tiêu lại mà thoải mái tận hưởng cái cảm giác yên bình thôi

Mình thì đi tập tành bù mấy ngày trong tuần, chăm sóc bản thân ngon ngỏe để còn kiếm gấu :p

có ai đi học đủ cả 4 buổi 2 ngày cuối tuần giống mềnh ko nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back