BacABank BacABank tuyển dụng NV Tín dụng tại Hà Nội [05.08.2013]

Hôm nay mình nhận được mail tuyển dụng của BA rùi, hic, thử việc 4.2tr, chính thức 5tr bao gồm cả phụ cấp và các khoản phúc lợi liên quan, hic hic, thía này em sống sao. huhu. Vậy là lương BA khá thấp đúng không mọi người
Các bạn cho mình hỏi xíu là mình thấy ghi là đơn vị trực thuộc : Chi nhánh Cầu Giấy. Địa điểm làm việc là số 46 Trần Hưng Đạo, mình tưởng đó là PGD, lên mạng xem thì đó là chi nhánh Hà Nội, vậy là như thế nào nhỉ, ko hỉu sao cả, có ai giống mình ko, hoang mang
46 Trần Hưng Đạo là chi nhánh HN mà, t cũng chi nhánh HN :D

T nhận được mail rồi. Thanks bạn nhé. :D. Cái vụ hoàn thành hồ sơ là như nào ấy nhỉ. Tưởng đã xong hồ sơ lúc nộp rồi chứ
bạn làm chi nhánh nào thế, bạn đã nộp chưa? Mình cũng không rõ, có thể hôm mình nộp là hồ sơ photo nên giờ phải nộp hồ sơ công chứng đó. Mình đang định đi nộp mà lười quá, thôi chiều cố lê lết đi nộp vậy, haiz

bạn làm chi nhánh nào thế, bạn đã nộp chưa? Mình cũng không rõ, có thể hôm mình nộp là hồ sơ photo nên giờ phải nộp hồ sơ công chứng đó. Mình đang định đi nộp mà lười quá, thôi chiều cố lê lết đi nộp vậy, haiz
Tớ ở CN Thăng Long. Hôm nay mới nhận dc mail chắc là sáng mai sẽ đi nộp xác nhận thôi. Còn hồ sơ trước nộp đầy đủ các thứ rồi chả hiểu nên nộp gì nữa đây :)).
Bạn nào có fb cho xin để tiện liêc lạc nhé :D

Hạn cuối là 10/2 hay là trước Tết :-ss
mình sáng nay đi nộp thư rồi bạn ạ, họ mới nhận mỗi cái thư đó thôi mà, họ bảo qua tết sẽ gọi lại, chắc là hoàn thiện hồ sơ công chứng trước khi nhận việc đó mà. Có ai chi nhánh HQV đợt này nữa không ạ, ới lên phát nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,578
Thành viên mới nhất
dobaco
Back
Bên trên