BacABank BacABank tuyển dụng NV Tín dụng tại Hà Nội [05.08.2013]

các bạn ơi cái đoạn mà mà thư xác nhận lại là sao? tức là mình phải gửi mail xác nhận ah? mà khi nào hết hạn gửi mail xác nhận :)
Bạn có thông tin gì bên Vietcom chưa, chúc bạn sớm nhận được thông báo trúng tuyển của vietcom nhé, hí. Bên vietcom qua vòng thi viết thì 1 là sẽ có suất cho cocc( cocc bắt buộc phải qua được vòng thi viết rùi mới may ra có suất, nhưng qua được vòng viết cũng đã là giỏi rồi mà ), cái này khoảng vài 3 người thôi không nhìu đâu, hi hi. Còn lại thì họ sẽ chủ yếu xem về ngoại hình và giao tiếp, cách bạn bộc lộ tính cách... Nên nếu mà ngoại hình ok, giao tiếp tốt thì cứ gọi là ngồi chơi đợi điện thoại reo thôi, hi.

Ký bản cứng rồi mang lên nộp chứ, còn giờ bạn cứ xác nhận lại mail trước đi đã nhé, đại loại là mình sẽ nộp thư xác nhận trong thời gian sớm nhất rùi cảm ơn họ câu, hehe. Cơ mà nhìn cái lương thấy nản quá mọi người ạ, hic hic. Không ai quan tâm đến cái này mỗi mình quan tâm và than thở thôi sao, huhu
cái bản xác nhận này nộp ở phòng nhân sự hay là chỗ chi nhánh hả cậu ? :D

nàng này chắc chưa thèm đọc thư hay sao í, nó ở phần cuối thư ý, nộp ở địa chỉ... tớ không nhớ nữa nhưng có trong thư mà
hihi. thanks bạn. lúc nãy ko đọc ở dưới. nộp ở phòng nhân sự tại Đào Duy Anh. mà bạn cũng chi nhánh Hà Thành đúng ko?bạn có định đi làm ở đây ko?:D:D, có người quen cũng vui :p

hihi. thanks bạn. lúc nãy ko đọc ở dưới. nộp ở phòng nhân sự tại Đào Duy Anh. mà bạn cũng chi nhánh Hà Thành đúng ko?bạn có định đi làm ở đây ko?:D:D, có người quen cũng vui :p
Không mình chi nhánh Cầu Giấy mà, có ai cùng vào Cầu Giấy đợt này không, mình cũng đang phân vân không bít thế nào, lương ở đây bèo bọt quá, hic hic, không nghĩ là thấp zị nữa, không bít sống sao cho đủ với mức lương đó ở đất HN này...

Minh nop tu luc chieu roi. Chi ay giat minh bao sao nhanh the. Tet nhat den noi roi, k nhanh sao dc.:))
Hí hí đúng là nhanh thiệt, mình chắc phải sang tuần mặc dù nhà cũng gần cơ mà cứ lười lười sao í, híc, bạn có hỏi gì thêm không, mình cứ phân vân là đóng các thể loại bảo hiểm cũng đã kha khá rồi, còn khoảng 4tr nữa, vậy hóa ra lương thử việc bằng lương chính thức nhỉ, lương chính đã bao gồm ăn ca và các thể loại phụ cấp, có sự nhầm lẫn mong manh nào không ta, híc híc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên