BacABank BacABank tuyển dụng NV Tín dụng tại Hà Nội [05.08.2013]

mình nạp rồi, ng ta bảo là nhớ nạp bổ sung hồ sơ trước 10/2, nếu ko sẽ ko nhận đâu @@
mà t đang học cao học, sáng t7 lại vẫn phải đi làm :((( ko biết tính sao đây

Sao mãi không nhận được mail thế này. 2 lần gọi Phòng nhân sự bảo gửi lại vẫn ko nhận dc là sao? :((

mình nạp rồi, ng ta bảo là nhớ nạp bổ sung hồ sơ trước 10/2, nếu ko sẽ ko nhận đâu @@
tận m10/2 cơ mà, còn lâu. M6 đã đi làm rồi thì bổ sung qua tết cũng được mà. Hồ sơ ý của họ là hồ sơ công chứng tất cả các loại giấy tờ ý hả bạn, mai mình đi nộp vậy, haiz

Sao mãi không nhận được mail thế này. 2 lần gọi Phòng nhân sự bảo gửi lại vẫn ko nhận dc là sao? :((
Tốt nhất bạn mail lại cho chị ấy nhé, theo mail mình nhận được từ phòng nhân sự này nè, bạn trình bày nọ kia rồi bảo chị ấy mail lại sớm cho bạn nhé. lienhth@baca-bank.vn. Chị í là Hồng Liên nhá, chúc bạn sớm nhận được mail của chị í nhé

Bạn ơi bổ sung hồ sơ gì thế? theo mình nhớ thì lúc nộp hồ sơ dự tuyển đã nộp hồ sơ rồi mà. sao lại phải nộp bổ sung nhỉ?o_Oo_O

mọi người lên nạp người ta có bảo gì nữa ko? hôm đấy tớ lên anh trưởng phòng nhân sự không có ở đấy. hoàn thiện hồ sơ nạp trước 10/2 à? Mà nhân tiện cho tớ hỏi ai làm chi nhánh kim liên không làm quen trước @@

Có bạn nào chi nhánh Hà Nội ở 46 Trần Hưng Đạo không? Mà có ai biết tình hình Bắc Á ngoài lương ra thì có thưởng như thế nòa không nhỉ? Công nhận là lương thấp :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên