BacABank BacABank tuyển dụng NV Tín dụng tại Hà Nội [05.08.2013]

Có bạn nào đỗ Bắc Á chi nhánh Thanh Hóa ko? nghe nói đợt này có 3 người pass...

Bắc Á có hay tuyển lắm đâu. hehe. Đợt này tuyển nhiều kiểu như tuyển tập trung ấy, tuyển đồng loạt mấy tình. Mình đang ít tuổi :))
Hô hô ít tuổi thì gọi chị đi nhá. Nghe nói đợt tuyển này là chung cho cả đợt thi từ 5/8 nữa, bó tay nhỉ, thi từ 5/8 gộp lại cùng đợt thi tháng 12 rồi pv luôn 1 thể. Thôi dù sao cũng yên tâm ăn tết rồi. Dù sao cũng có 1 chỗ dự phòng ,hì hì

Hô hô ít tuổi thì gọi chị đi nhá. Nghe nói đợt tuyển này là chung cho cả đợt thi từ 5/8 nữa, bó tay nhỉ, thi từ 5/8 gộp lại cùng đợt thi tháng 12 rồi pv luôn 1 thể. Thôi dù sao cũng yên tâm ăn tết rồi. Dù sao cũng có 1 chỗ dự phòng ,hì hì
Thế thì gọi chị :v Em thì đang rất muốn biết lương lậu, rồi áp lực các thứ nó ntn để quyết làm hay không ấy :( Vì chỗ em đang làm cũng tốt, nộp bảo hiểm rồi chứ ^^

Bên í họ hỏi bạn những gì, mà lúc bạn pv bạn có hỏi điểm thi viết của bạn được bao nhiêu không, mình nghe bảo nhìu a chị nhân sự thường đánh giá cao những ứng viên hỏi xem mình đã thi được bao nhiêu điểm. hic. Chúc bạn có kết quả tốt bên VCB nhé.
Hỏi vài câu thôi bạn ạ: giới thiệu bản thân, gia đình, cv của cán bộ tín dụng... nói chung là nhanh lắm. các anh chị ý bảo xong mặt tớ cứ thộn ra mãi mới chào được vì thấy nhanh quá :). híc. tớ cũng không hỏi mình được bao nhiêu điểm. :(:(. thôi kệ.bạn cũng đi pv ở VCB ah? :) bạn pv chi nhánh nào?

Hỏi vài câu thôi bạn ạ: giới thiệu bản thân, gia đình, cv của cán bộ tín dụng... nói chung là nhanh lắm. các anh chị ý bảo xong mặt tớ cứ thộn ra mãi mới chào được vì thấy nhanh quá :). híc. tớ cũng không hỏi mình được bao nhiêu điểm. :(:(. thôi kệ.bạn cũng đi pv ở VCB ah? :) bạn pv chi nhánh nào?
Hôm nay mình nhận được mail tuyển dụng của BA rùi, hic, thử việc 4.2tr, chính thức 5tr bao gồm cả phụ cấp và các khoản phúc lợi liên quan, hic hic, thía này em sống sao. huhu. Vậy là lương BA khá thấp đúng không mọi người
Các bạn cho mình hỏi xíu là mình thấy ghi là đơn vị trực thuộc : Chi nhánh Cầu Giấy. Địa điểm làm việc là số 46 Trần Hưng Đạo, mình tưởng đó là PGD, lên mạng xem thì đó là chi nhánh Hà Nội, vậy là như thế nào nhỉ, ko hỉu sao cả, có ai giống mình ko, hoang mang

Thế thì gọi chị :v Em thì đang rất muốn biết lương lậu, rồi áp lực các thứ nó ntn để quyết làm hay không ấy :( Vì chỗ em đang làm cũng tốt, nộp bảo hiểm rồi chứ ^^
Lương lâu bít rùi đấy, chính thức 5tr. Không nghĩ lương TD lại thấp thía, hic hic, và còn đi làm cả sáng thứ 7 chứ có được nghỉ thứ 7 đâu, hic

m cũng rất muốn biết chế độ bên bắc á thế nào, lương thưởng vs thử việc, chỉ tiêu ra sao. m đang làm bên Oceanbank rùi nên lựa chọn cũng rất khó
bạn nhận được mail chưa, bạn làm chi nhánh nào, mình ghi là chi nhánh cầu giấy mà địa chỉ lại là chi nhánh Hà nội, ko hiểu là như nào lun. Lương thì thấy thấp quả, nản nản

đã nhận đc mail, mình làm bên chi nhánh hà nội, ai cùng ko, điểm danh
Bạn ơi bạn có bị nhầm lẫn như mình không, cái mục địa đơn vị trực thuộc là chi nhánh cầu giấy, mà địa điểm làm việc lại là địa chỉ của chi nhánh hà nội ở Trần Hưng Đạo, vậy là sao nhỉ, của bạn 2 mục đó ghi thế nào bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên