b ơi mai đến là test hay pv sơ loại v.t nộp hỗ trợ tín dụng.lúc chiều nta cug gọi nhưng k nghe rõ là chiều mai đến test hay pv nữa :(
có chị gì bên bắc á gọi mình hẹn buổi sáng nhưng sáng bận nên chị ấy bảo chuyển đến 2h30 chiều :) chị bảo mang cmtnd với ...cái gì mình nghe ko rõ. ko thấy trên web hay bất cứ thông tin đại chúng nào :) bạn mai mấy giờ tầng 6 phải ko

có chị gì bên bắc á gọi mình hẹn buổi sáng nhưng sáng bận nên chị ấy bảo chuyển đến 2h30 chiều :) chị bảo mang cmtnd với ...cái gì mình nghe ko rõ. ko thấy trên web hay bất cứ thông tin đại chúng nào :) bạn mai mấy giờ tầng 6 phải ko
Bạn ơi bạn thi vị trí j thế? Mình thi cbtd mà sao chị ý bảo test lúc 3h15 nhỉ. Hay mình nghe nhầm :((

uh.mình thì chị ấy bảo 2h30 tầng 6. nhưng mà đấy là thi hay pv c?

Mình nộp đợt ma hạn chót nhận hồ sơ là 28/2. Còn cái hạn 15/3 thì mình ko rõ người đẹp ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,404
Thành viên mới nhất
angelwitchmerch
Back
Bên trên