BacABank BacABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [27.11.2012]

Ngân hàng đầu tiên mình nộp, 1 đống giấy tờ, toàn bản chính và rồi lặn mất tăm, sau theo dõi trên Ub có bạn bảo vị trí ấy chọn đủ hồ sơ đi thi pv rồi, thế mà còn nhận hồ sơ của mình chứ [-x :-< (mình nộp hôm gần hết hạn, gọi điện lên hỏi trước rồi mà chị ý kêu "em xem trên web hạn đến bao h thì nộp!" ^:)^ )

Đợt trước thi tuyển ở Bắc Á cũng có bạn nộp hs photo và vẫn được chấp nhận đấy. Biết là được chấp nhận là vì cuối cùng vẫn có tên trong ds thi :D. M có nên làm vậy k nhỉ :-?

Đợt trước thi tuyển ở Bắc Á cũng có bạn nộp hs photo và vẫn được chấp nhận đấy. Biết là được chấp nhận là vì cuối cùng vẫn có tên trong ds thi :D. M có nên làm vậy k nhỉ :-?

Tớ mà biết thế thì nộp hồ sơ phô tô cho đỡ tiếc. Hic, năm nay nộp nhiều quá, về quê xin dấu làm hồ sơ cũng ngại :((

- - - Updated - - -

anh chị ơi. em mới sinh viên năm cuối có thể nộp cái này được không? hic

Lúc nộp người ta ko kiểm tra nên thu hết. Chỉ sợ thu rồi bỏ đi lại phí bộ hồ sơ với công đi lại em ạ

Dsach họ thông báo công khai trên web của NH ah pạn??? sao NH này sơ loại hso lâu thé nhỉ???trong vòng 1 tháng cơ.Chắc tập xác định dần thôi :-??

T cũng k rõ đâu. Vì có 1 bạn đỗ vào Bắc Á có nói là hồi nộp hs là bạn ấy nộp bản photo, sau này đỗ thì người ta mới yêu cầu bản công chứng. Mà nghe nói lương ở đây cũng k cao, nên trong thời buổi thất nghiệp nhiều thế này, nếu chỉ mong chờ có 1 cv thôi thì t nghĩ cứ nên thử xem sao. Hôm nay t mới đi nộp hs và cũng là bản photo. Chờ đợi xem cơ hội có đến với mình k nhỉ :)

vừa đi nộp xong, lên đến nơi thấy mọi cửa đóng kín mít, tưởng nhầm. Bỗng nhiên có cánh cửa cuốn từ từ kéo lên, một bóng người hiện ra ^^. Y như đi vào ma trận trong phim :)). ko biết có đc gọi đi pv ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back
Bên trên