BacABank BacABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [27.11.2012]

tốn bn tiền hso mà vẫn chưa thấy nên cơm cháo j` :(( lại nộp tiếp vậy :<

60 Lý Thái Tổ ko phải là hội sở của BacA đâu pạn ah, Hội sở theo mình biết thì ở TP Vinh cơ. Đến đó nộp hso cũng ko thấy ai ngoài a thu hso của mình cả nên hơi thắc mắc???

Có mem nào biết thông tin j về tuyển dụng và thi tuyển của NH này thì share cho cả nhà cùng bit nhé. Mình cũng ứng tuyển và thi tuyển ở 1 vài NH rùi nhưng NH này thì chưa và ko biết nhiều lắm ( ngoài thông tin xem trên web ). Đi nộp hso mong muốn đến trực tiếp để thăm dò tình hình thì ko gặp ai cả ( cả ứng viên và nhân viên ).Hix

t7,CN có nộp được không mọi ng ơi?mà không biết khoản lương lậu vị trí GDV là ntn nhỉ?

Chiều nay đi nộp, anh lễ tân bảo trong vòng 1 tháng sẽ có thông báo, ko thấy gì tức là out :(

Haiz, ko biết mình có nên hi vọng ko nữa. Hnay đã nộp nguyên cả bộ hso dấu đỏ ( rất là phân vân mới quyết định).Ko bit ở đó là phòng GD hay là chi nhánh??? Khi lên cầu thang máy rẽ trái thì gặp ngay 1 anh thu hso rồi hẹn khoảng trong vòng 1 tháng nếu hso đạt yc NH sẽ llac qua dt hoặc email.Ko llac j nghĩa là out[-O<[-O<[-O<[
Họ có kiểm tra hồ sơ của mình rùi mới nhận 0 bạn? hay cứ nộp vào thui

Tớ ko thấy a ý ktra j cả. nộp xong rùi về luôn. Tớ thấy 1 vài NH nộp trực tiếp kiểu này thường ktra đầy đủ đạt yc thì họ mới nhận, ko thì trả lại để về hthanh nốt, đằng này...haizzzzzzz lại còn 1 tháng đợi chờ nữa chứ. Hix hix. Qua đc vòng hso đâu phải đơn gian :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên