Thời hạn còn khá dài, nên hoàn thiện đủ giấy tờ theo yêu cẩu của NH em ơi. Ít nhất không để xảy ra trường hợp NH nhận hồ sơ nhưng sau đó loại vì thiếu giấy tờ, hoặc mang đến nơi nhưng k được nhận vì k đủ giấy tờ. Đang đợt tuyển của Vietin cần nộp bản cứng, sắp tới là Vietcom nữa, em đi làm giấy tờ 1 thể luôn cho tiện:)
Anh ơi bản sao có cần cc ko a nhỉ?

Vừa nộp hồ sơ xong, ngáo ngơ thế nào quên mịa nó 2 cái ảnh 3x4 ở nhà, nhưng người ta vẫn nhận hồ sơ, không biết có làm sao không :confused:

Bạn ơi bạn nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi vs: các bản ssao có cân công chứg ko vậy?
Hôm nay mình mang sơ yếu lý lích và giấy khám sức khỏe bản chính đến, còn bằng ĐH, bảng điểm, chứng chỉ TOEIC... thì bản sao không công chứng, họ vẫn nhận.
Theo tớ thì nếu bạn có bản công chứng thì cứ nộp cho chắc ăn,

Hôm nay mình mang sơ yếu lý lích và giấy khám sức khỏe bản chính đến, còn bằng ĐH, bảng điểm, chứng chỉ TOEIC... thì bản sao không công chứng, họ vẫn nhận.
T đang định nộp giáy khám sức khỏe bản sao nè :))=)) bản chính dấu đỏ đắt quá :v mà mấy nữa có bằng, đi rải độ mấy chục cái hồ sơ chắc ngỏm

Sáng nay đi nộp hồ sơ cũng quên mất 2 cái ảnh 3x4
Mà cái bác kiểm tra hồ sơ thấy nhận cũng ko nói gì

bạn ơi, có công chứng nhưng quá hạn 6 tháng đc ko nhỉ ? :)) thấy họ yêu cầu kỹ giấy khám sk 6 tháng thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên